เมื่อไรจะ MEETING กันอีกคับอยากรู้

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย PORVIOS, 5 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tubpong

tubpong New Member Member

47
    0
    0
    ......จัดปายเลยค่ะ..................

2. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    จัดแล้วอย่าลืมมานะคุณเสา........ :D

3. PORVIOS

PORVIOS New Member Member

129
    1
    0
    เมื่อไรจะได้ MEETTING เหงาแล้วคับ

4. tubpong

tubpong New Member Member

47
    0
    0
    ......... คอนเฟิร์มค่ะ.............:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :D :D :D :D

5. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    สรุปเป็นวันเสาที่ 7 กรกฏาคม ดีใหมคับ สถานที่ขอเสียงเพื่อนๆหน่อย:D

6. PORVIOS

129
    1
    0
    ที่ไหนคับ เพื่อนว่ามาเลยคับ...................:D
    จะได้พบปะสังสรรกัน แลกเปลี่ยนความคิดเห็น ในการตกแต่งรถ

7. cookietime

cookietime New Member Member

39
    1
    0
    ไปไปคับรถใกล้เสร็จแล้ว

8. Vad

Vad New Member Lady Member

210
    1
    0
    7 แน่แน่นะค่ะ ขอเป็นร้านอาหารที่มีดนตรีสบายๆด้วยนะคะ พี่เชษช่วยจัดให้ด้วยนะคะ

9. PoNg_RuThLeSS

PoNg_RuThLeSS New Member Member

45
    1
    0
    ที่ไหนอะครับ

10. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    แถวตลิ่งชั่นสะดวกกันเปล่า..................
    มีร้านอยู่ร้านนึง ราคาไม่แพง มีดนตรีฟังสบายๆ
    :cool: :cool: :cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 มิถุนายน 2007
  11. PoNg_RuThLeSS

PoNg_RuThLeSS New Member Member

45
    1
    0
    ไป ไป

12. kugolfza

kugolfza New Member Member

212
    2
    0
    ไปด้วยครับ..งุงิ เสาร์ที่ 7ก.ค. ใช่มะครับ

13. DoGTaM

DoGTaM New Member VIP

175
    2
    0
    ตลิ่งชั่นอยู่ตรงหนายงับปายมะเป็นนนนน อิอิ

แล้วสติกเกอร์คลับนี้ซื้อยางงายครับ...???

14. PORVIOS

129
    1
    0
    ส่งแผนที่ให้ด้วยนะคับ

15. Dream2526

941
    6
    0
    สถานที่ขอคุยกับหลายๆท่านอีกที่เพื่อให้เพื่อนๆสะดวก....ส่วนเรื่องสติกเกอร์คลับใครจะเอาให้โอนเงิน
    หมายเลขบัญชีอยู่บนหัวข้อที่ปักหมุดแล้วคับ วันMeeting จะได้เอาไปให้คับ

16. PORVIOS

129
    1
    0
    เสนอที่ คับ

ลองดู คับน่าสนใจเหมือนกัน.........เพื่อนส่งมาให้ดู:D

17. Boy JazzZA

Boy JazzZA New Member Member

295
    2
    0
    เดี๋ยวไปกับผมก็ได้คร๊าบบบในวันมิ้ตติ้งนะคร๊าบบบอยู่ไกล้ๆๆกานเลย...อิอิอิ:D

18. Boy JazzZA

295
    2
    0
    แหล่มดีคร๊าบบบบน่าไปเหมือนกานคร๊าบบบ...:D

19. --- OS11 ---

573
    3
    0
    ดรีมจะเอาไงก็บอกแล้วกัน ผมก็แค่ลองเสนอ

20. kugolfza

kugolfza New Member Member

212
    2
    0
    ว่าไงก็ว่าตาม

21. Dream2526

941
    6
    0
    สถานดีแจ่มคับ....แต่ไปไม่ถูก มีใครเสนอได้เรื่อยๆเลยนะคับยังมีเวลาอยากให้เพื่อนๆไปได้ทุกๆคนคับ

22. PORVIOS

129
    1
    0
    ถูกต้องนะคับ :D

23. DoGTaM

175
    2
    0
    พี่อยู่แถวหนายอ่าคร๊าบ

24. DoGTaM

175
    2
    0
    ร้านไต้ก๋งน่าไปจางเลยคับบบบบ อิอิ

25. Boy JazzZA

295
    2
    0
    ผมอยู่ดอนเมืองคร๊าบบบบบบ:D

26. DoGTaM

175
    2
    0
    อ่าใกล้ๆกาน อิอิ

27. PoNg_RuThLeSS

45
    1
    0
    ไป ไป ด้วยคน

28. PORVIOS

129
    1
    0
  29. DoGTaM

175
    2
    0
    สรุปปายร้านไหนกานคร๊าบบบบ

แล้วสติกเกอร์ถ้ามะโอนไปผมไปจ่ายที่โน้นได้มะครับพี่ อิอิ

30. PORVIOS

129
    1
    0
    สถานที่ MEETTING ลองถามเพื่อนดู

ปอ ขอเสนอที่ Wonder WORLD ตรงข้าม แฟชั่นไอรืแลน มีนบุรี

081-307- 6309 ปอซัง

กิจกรรมที่จะทำ
    1 มีเครื่องเล่นให้ 1-2 อย่าง มันคับ :rolleyes:
    2 นั่งคุยกัน แนะนำตัว ดูการตกแต่งรถของแต่ละคน
    3. มีร้านอาหาร บุพเฟ หัวละ 150 บาทแถม บัตรเล่นชิงช้าสวรรค์ ;)
    4. ตกดึก นั่งคุยนั่งกินเหล้า กันนิดหน่อย พอขำๆๆๆๆๆ :eek:

ลองดูนะคับ ที่จอดรถกว้างขวาง
    หมายเหตุ : จุดประสงคืของนัด MEETTING ครั้งนี้ คือมาทำความรู้จักเพื่อน สมาชิกใหม่กัน คับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้