New Look RCW on Iphone

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Jern, 8 กุมภาพันธ์ 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    มีการเปลี่ยนแปลงมาซักพักนึงแล้ว น่าจะเดือนนึงได้นะคับ

ก่อนหน้านี้ จะเป็นเหมือนหน้าเว็บที่เล่นผ่านคอมพิวเตอร์

ไม่รุ้ว่าการเปลี่ยนแปลงครั้งนี้ เป็นสัญญาณว่า App ใกล้คลอดรึป่าวคับ :D:D

ไม่เห็นมีใครพูดถึงในนี้ เลยเอามาส่งข่าวกัน ... ขอบคุณ RCW คับ

2. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    อิอิ ไม่ได้ใช้ ไอ้ เอ๊ย ไอโฟน

3. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ที่เห็นนั้นคือ ธีม สำหรับดูบนอุปกรณ์พกพา (มือถือ) มันจะใช้งานธีมนี้โดยอัตโนมัติเมื่อมันตรวจสอบว่าใช้อุปกรณ์พกพาอื่นๆ ที่ไม่ใช่เครื่องพีซี

แต่เราดูบนเครื่องแอนดรอยก็ไม่ขึ้น ยังหาสาเหตุไม่ได้

โชคดีนะที่ได้เห็น เราเป็นคนทำเอง ยังไม่มีโอกาสได้ทดสอบบนเครื่องตัวเองเลย

ทำเสร็จแล้วก็ใช้สีเดิมไปก่อน (สีฟ้า/ขาว) ยังไม่มีเวลาแก้ไข แต่ก็ดูง่ายสบายตา

ส่วนแอฟสำหรับไอโฟน คงต้องรอนานหน่อย กว่าจะเปิดใช้งานได้อย่างเติมตัว :D

4. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    บนไอแพทก็ไม่ขึ้นครับ ตัวเลือกนำทางแบบรวดเร็วที่มุมขวาล่าของหน้าเพจ ใช้งานไม่ได้ครับพี่เก่ง แต่ผมก็เล่นได้ทุกวัันคร๊าบบบบบ

5. Pond_Ek

Pond_Ek New Member Member

363
    49
    0
    ดีครับ โหลดเร็วกว่าเวอร์ชั่น PC เยอะ

6. Kammy ka~

Kammy ka~ New Member Lady Member

761
    39
    0
    ลองเข้าอยู่เหมือนกันคะ มันยังไม่เสถียรเท่าไหร่

บางกระทู้รูปขึ้น บางกระทู้ไม่ขึ้น อะไรงี้

ค่อยๆปรับปรุงไปนะคะ สู้ๆๆค่ะ :):):)

7. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    เห็นมาซักพักและเหมือนกันคับผม ยังไง รอ แอฟ สำหรับ ไอโฟน น่ะคับพี่เก่ง ขอบคุณครับผม ^^

8. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    มันมีปุ่มขอบคุณมั้ยคับ แบบว่าผมหาไม่เจออ่ะคับ

9. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ยังไม่มีนะ

10. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    ขอบคุณครับคุณเก่ง

11. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    เอาใจช่วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้