สามารถร้องเรียนตำรวจเลวๆ ได้ที่เวปไหนครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย 171 กล้วยๆ มาแล้วครับ, 1 กุมภาพันธ์ 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    เวปตำรวจแห่งชาติ เดี๊ยวนี้ไม่มีให้ร้องเรียนแล้ว ไม่รู้มีคนร้องเรียนเยอะจนไม่มีปัญหาแก้ไข หรือ จะปิดบังกันเอง
    จะร้องเรียนได้ที่ไหน เวลางาน ยังว่าง โทรมาหาเรื่องประชาชน คนเสียภาษีให้เงินพวกมันใช้

ผมไม่เคยผิดลูกผิดเมียกับใคร อยู่บ้านขายของ อยู่กะเมีย เลี้ยงลูก เลี้ยงปลา เลี้ยงหมา ชีวิตสุดแสนจะมีความสุข

วันนี้ ตีหนึ่งครึ่ง เจอตำรวจสารเลว (ที่รู้ว่าเป็นตำรวจ เพราะมันบอก และได้ยินเสีย ว คุยกัน) แม่มโทรมาหา บอกว่าผมโทรหาเมียมัน
    ผม งง กรูโทรหาตอนไหน เบอร์กรูไว้ขายของ เบอร์คุยกะครอบครัว และเพื่อน ใช้อีกเบอร์ โทรมาข่มขู่ จะมาหา
    ผมยังด่ามันเลย ใครจะไปโทรหาเมียมึง ตีหนึ่งกว่า คนเค้านอนกันจะหมดประเทศแล้ว โดนเมียมึงโกหกแล้ว มันตัดสายทิ้ง

ค่ำนี้โทรมาอีก แม่มยิง miss call กริ๊งเดียววาง มือถือยังไม่ทันสั่น ไตเติ้ลเพลงยังไม่ทันจะเริ่มดีเลย ป้อนข้าวลูกอยู่ แม่งยิงวางเป็น 10 รำคาญมากๆ นึกในใจไอ้ตำรวจกระจอก
    รำคาญโทรกลับไปหามัน สรุปมึงจะเอาไง ป้อนข้าวลูกอยู่ แม่งก้อถามโทรหาเมียมันทำไม อ้าว(เชี้ย ในใจ) ก้อยิงวางเป็นสิบ นี่ไม่ใช่ให้กรูโทรไปหาใช่มั๊ย
    ถามอยู่ได้ ถามซ้ำๆ ผมเลยถาม เมียมึง ชื่ออะไร หน้าเป็นยังไง มันก้อไม่ตอบ ขอโทษสักคำก้อไม่มี ทั้งผั๊วและเมียพูดภาษากลางไม่ชัดสักคน

สงสัย ตำรวจ เขตรังสิต เวลาปฎิบัติงานไม่มีอะไรทำ เลยฟุ้งซ่าน

ผมมีเบอร์ตำรวจเวรนี่ด้วย แต่ไม่รู้หาชื่อมันจะเวปอะไร 080-191-2983, 090-350-4358
    อยากรู้ว่ามันชื่ออะไร จะได้เอาไปร้องเรียนถูก

1. ติ๊ต่าง

ติ๊ต่าง New Member Privilege

801
    32
    0
    แจ้งความเลย ไม่ต้องร้องเรียนหรอก เสียเวลา

2. oil_online

oil_online Member Member

261
    3
    18
    เสียดายเป็นเบอร์จดทะเบียนของ AIS กะ True แม่ม ถ้าเป็นเบอร์ของ Dtac ให้เพื่อนเช็คให้ได้

3. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    ร้องเรียนไปก็ไม่ได้อะไรขึ้นมาหรอกคับ ผมว่านะ เห็นใจทางคุณจริงๆ ซวยอะ

4. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    เซ็งแทนเลยครับ

5. oyosai

oyosai Member VIP

37
    1
    8
    เป็นตำรวจหรือยามโทรมาตอนตีหนึ่งกว่าๆเนี่ย ยามเค้าก็มี ว ไว้คุยกันนะ

6. จริงด้วยครับ ลืมคิดไปเลย ผมเจอยามหลอก เพราะพูดภาษากลางไม่ชัด

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 20:59:46 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 20:58:52 ----------

จริงด้วยครับ ลืมคิดไปเลย ผมเจอยามหลอก เพราะพูดภาษากลางไม่ชัด

7. ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ

รายงานความคืบหน้า

ผมได้แจ้งในเวปผู้ตรวจการแผ่นดิน วันนี้ทางผู้ตรวจการแผ่นดิน ได้โทรกลับมาหาผม

ได้บอกผมว่า ถ้าหากไม่สบายใจให้ไปแจ้งความไว้ก่อน แต่ถ้าหากไม่อยากยุ่งยาก

ให้รอดุุูว่า เค้ายังมีโทรมาคุกคามอีกหรือไม่ ถ้ามีให้ติดต่อกลับไปเค้าจะดำเนินการให้

ซึ่งผมมองว่า ก้อดีและไม่อยากมีเรื่อง ตำรวจ หรือ ยาม คนนั้น อาจเข้าใจผิด

8. zeus

zeus New Member Member

66
    0
    0
    ข่าว3มิติเลยคับ

9. tokidoki 1.

tokidoki 1. New Member Member

230
    3
    0
    แม่งเกรียน

10. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    เอาไปโพสเวปเกย์แม่มเลย

11. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ผมว่าไปแจ้งความเรื่องเดือดร้อนรำคาญก็ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้