ไปมีตติ้งกันวันใหนโพสบอกด้วยนะครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย keng100 nx, 11 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. keng100 nx

keng100 nx New Member Member

13
    0
    0
    ผมอยู่โคราชครับหรือว่าอยากมาที่เขาใหญ่ก็ได้นะครับจะได้ไปร่วมด้วยเดี๋ยวจะเอารูปรีสอจ์ที่เคยไปพักมาให้ดูนะครับช่วงนี้อากาศดีมากครับ

2. vip class

vip class Member Member

68
    0
    6
    เห็นด้วย เห็นด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:)
    :)ก็โอเคนะเพราะช่วงนี้บรรยากาศน่าัลั้ลลาลั้ลลาเป็นอย่างมาก พี่บอยและพี่ๆทุกคนเห็นเป็นยังไงบ้างครับเพราะส่วนใหญ่แล้วช่วงนี้น่าจะยุ่งๆงานกันหมดเลย:eek:

3. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    ไปด้วยน้ำลดแล้ว^^

4. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    อยากไปครับ แต่ไม่รู้จะไปไหน เมื่อไหร่ ใครจะติดต่อที่พัก...............อื่นๆ ฯลฯ

5. keng100 nx

13
    0
    0
    เดี๋ยวผมรับอาษาเองจะไปดูที่พักและราคาให้ครับก็ลองรวมตัวดูนะครับว่าใครจะมามั่งครับกี่คนประมาณนี้ครับน่าจะเป็นอาทิตย์หน้าอะครับจะลงรูปที่พักให้ดูครับเพราะตอนนี้เอารถไปซ่อมอยู่ครับ

6. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    ผมไปด้วยคนนา ... ขอวันคร่าว ๆ เลยครับ ให้ช่างเก่งลองกำหนดเวลา และให้คุณบอยประสานเพื่อน ๆ ดูครับ

7. first_mayri

239
    0
    0
    ขอเป็นแบบไม่ไกลกรุงเทพมาก
    ไปพักซักคืน...กินเหล้า กินเบอร์เย็นๆ
    :p

8. keng100 nx

13
    0
    0
    เป็นหลังปีใหม่ได้ใหมครีบพอดีพี่ชายเอารถไปชนมาเมื่อเช้ารถพังครับเพิ่งทำช่วงล่างเสร็จพี่เอาไปลองเบรคดันลื่นไม่อยู่ตอนนี้ปีกนกผังเบ้าโช็คหลังชีกโคตรซวยครับน่าจะเสร็จประมาณหลังปีใหม่ครับ

9. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ดีครับกลางเดือนมกราคม2555

10. photo_boya

926
    0
    0
    งั้นขอรูปสถานที่ ราคาที่พัก เบอร์ติดต่อที่พัก แล้วจะลองสอบถาม พี่ๆ เพื่อนๆ ดูว่าจะสะดวกกันช่วงไหนครับ แต่ยังไงก็คงกลางๆเดือน มกราคม ละครับ

11. keng100 nx

13
    0
    0
    ครับผมต้นเดือนมกราคมผมจะโพสรูปแล้วเบอโทรที่พักให้นะครับตอนนี้ขอซ่อมรถก่อนนะครับ

12. Ja Khonkaen

526
    1
    18
    เรื่องข้อมูล (รูปที่พัก+ข้อมูลที่เกี่ยวข้อง) ได้เร็วหน่อย(ก่อนปีใหม่) น่าจะให้ดีครับ ส่วนกำหนดวันค่อยเป็นหลังปีใหม่ เผื่อเวลาการประสานงาน และสอบถามพี่น้องในคลับ ครับ.

13. Ja Khonkaen

526
    1
    18
    ข้อมูลตรงนี้ ่ ได้ก่อนปีใหม่จะดีมากเลยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 ธันวาคม 2011
  14. keng100 nx

13
    0
    0
    ได้ครับก่อนปีใหม่จะลงให้นะครับ

15. first_mayri

239
    0
    0
    ขอเป็นแบบไม่ไกลกรุงเทพมาก
    ไปพักซักคืน...กินเหล้า กินเบอร์เย็นๆ
    :p

16. photo_boya

926
    0
    0
    จะไปที่ไหนละเฟิส มีที่แนะนำไหม

17. g ry

g ry New Member Member

74
    0
    0
    ไปด้วยครับ

18. first_mayri

239
    0
    0
    ที่ไหนก้อได้ครับพี่
    ขอแบบสบายๆ...(ฮาๆก็ดีนะครับ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้