รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำหน่อยครับ s15 _sr20_2jz_rb26

การสนทนาใน '200SX & Silvia' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 29 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    คือผมตัดสินใจไม่ได้อะครับว่าจะวางอะไรดี เคยเล่นแต่ 2j แล้วพอมาขับ sr20 เกิดอาการเซงอะครับไม่ทันใจ แต่ใจนึงเห็นว่าเปน nissan ก้เลยอยากจะลอง rb26 ดู แต่ใจนึงก้ไม่เคยเห็น s15 บ้านเราวาง rb26 กับ 2jz กัน ก้ไม่รู้ว่าเพราะอะไรอะครับ พี่ๆว่าไงกันบ้างครับ

1. handful

handful New Member Member

1
    0
    1
    ถ้าเท้าหนัก ไม่ขยับไปเล่น skyline เลยครับ R32 ก็โอเค

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้