ถังน้ำมันเป็นสนิมค๊าบ แนะนำวิธีทำและร้านที่ทำเนียน ๆ ด้วยค๊าบ ขอบคุณคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย JAZZza, 20 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ถังน้ำมันเป็นสนิมค๊าบ แนะนำวิธีทำและร้านที่ทำเนียน ๆ ด้วยค๊าบ ขอบคุณคับ

2. ติ๊ต่าง

ติ๊ต่าง New Member Privilege

801
    32
    0
    เปลี่ยนเลยครับชัวร์สุดไม่กี่พัน
    ดีกว่าตัดปะแล้วรั่ว/ผุซ้ำสอง

3. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    อย่างที่คุณติ๊ต่าง ว่าละครับเปลียนดีกว่า

เพราะถ้าได้เป็นสนิมแล้ว เดียวมันก็เป็นอีกครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้