REVIEW :: AEM :: TRU-TIME ADJUSTABLE CAM GEAR

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Yakumo, 20 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    REVIEW :: AEM :: TRU-TIME ADJUSTABLE CAM GEAR

ถึงน้ำจะท่วม ก็ไม่สามารถหยุดความต้องการและความชอบของเราได้ วันนี้ได้โอกาศ นำเสนอของแต่งอีกชิ้นให้เพื่อนๆ ที่สนใจเกี่ยวกับการปรับแต่งเครื่องยนต์ครับ งานนี้เป็นของ AEM ที่เป็นยี่ห้อที่ต้องบอกว่า สวย ทนทาน และ แพง ครับ

ตัวนี้เป็นตัว Cam Gear ที่สามารถปรับได้ครับ เดี่ยวมาดูกันครับ ราคาขายใน US ก็ประมาณ 99 USD ยังไม่รวมค่าส่งและภาษี

แกะกล่องมาก็เจอแบบนี้เลยครับ ก็เห็นชัดๆ ว่าชิ้นงานส่วนและ เรียบร้อย

เนื้อชิ้นงานเรียบร้อยมาก

ตรงฝันเฟืองก็เรียบร้อยอีกเช่นกันเป็นเหล็กชุด

มีบอกให้ชัดเจนว่าต้องขันอัดเท่าไหร่ นะสำหรับตัว Lock การปรับ

จะสั่งก็ Part นี้เลยครับ

มีคู่มือให้เสร็จเลย

สุดท้ายก็หวังว่าจะมีประโยชน์นะครับสำหรับผู้สนใจ รายละเอียดอื่นๆ ก็เข้าในนี้ แล้ว Search ได้เลย ท้ายสุดขอขอบคุณเจ้าของคือนายหนุ่มที่ให้อนุญาติให้เก็บภาพเพื่อนำมาเสนอให้ทุกคนได้ดูครับ ภาพอาจจะไม่ชัดเท่าไหร่เพราะว่าใช้ iPhone ถ่ายมาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้