มือใหม่ สนใจในการ Drift ครับ อยากให้พี่ๆแนะนำหน่อย

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย pym19109, 14 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pym19109

pym19109 Guest

0
    0
    0
    ผมอยากทราบว่ามือใหม่ควรใช้รถรุ่น อะไร แต่งยังไงครับ

ผมไม่มีความรู้ด้านนี้เลยครับ อยากให้แนะนำให้หน่อยครับ

2. LSD

LSD New Member Member

105
    1
    0
    cefiro สิครับ เครื่องเทอร์โบเดิมๆ ก้อวิ่งได้แล้วครับ

3. Go_Falken

Go_Falken New Member VIP

16
    0
    0
    เห็นด้วยตามความเห็นของ ต๋อง กระทิงเปลี่ยว ครับ

4. Desolate

Desolate New Member Member

3
    0
    0
    แล้วแต่งยังไงบ้างอ่าสนใจอยู่เหมือนกันคร้าฟ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้