เก็บตกภาพงาน BDA TRUCK Battle Championship 2011 ยุคพีคสุดของดีเซลที่มากันล้นสนาม

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Ton@CityMania, 4 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    สวัสดีคับ เสาร์ที่ผ่านมา ได้มีโอกาสไปถ่าย วิดีโอ สัมภาษณ์นักแข่งดีเซล สำหรับ งาน soup up diesel ปลายปี
    ในวันเสาร์ที่ 3 ธค. เสาร์ที่ผ่านมานี้ หลายๆอู่ก็ได้พัฒนาและเตรียมพร้อมกับการจัดอันดับปลายปี ค่อนข้างคึกคักเป็นพิเศษ
    เห็นนักซิ่งและนักแต่งรถหลายท่านที่ควบเก๋งหรือรถสปอร์ต หันมาเล่นรถกระบะกันมากมาย มันช่างฮ๊อตอะไรเช่นนี้
    เก็บตกมานิดหน่อย รับชมดูบรรยากาศ กับคนดูมากมายครับ แล้วรอพบกับ scoop พิเศษ สัมภาณษ์อู่ดังๆของดีเซล
    ที่พร้อมทำเครื่องมาสู้ปลายปีนี้ครับ มาชมภาพกันเรยครับ

กระบะล้วนๆ

ช่างเจี๊ยบ

ช่างจิว

ทีมงานมอเตอร์แทรค ก็มาสัมภาษณ์

กระบะวิ่งต่อรุ่น เยอะมาก

เก็บตกกันหน่อย กับตากล้องมอเตอร์แทรค

กระบะสมัยนี้ วิ่งกันแรงมากคับ อย่าเผลอไปเล่นด้วยเชียว โดนทิ้งหาย 13 ไร่ข้าวโพดแล้วจะรู้สึก

เค้าคุยกันว่า ณ ตอนนี้ ใครอยากให้สาวๆติด ต้องซื้อกระบะ 555 ขายรถทิ้งซื้อกระบะบ้างดีกว่า

สัมภาษณ์ช่างจิวก่อนแข่ง โดย พี่บี

อันนี้รถของช่างเจี๊ยบ

เตรียมลุยกันแล้ว รอบแรก ออกฟาล์วคู่เรยคับ เฮกันทั้งสนาม

ดูคนและรถกันเอาเองคับ ว่าแน่นแค่ไหน ภาพมันฟ้อง

สนุกครับ กับงานที่ดูคึกคักขนาดนี้

ทำให้เริ่มเมินรถเก๋งไปชั่วขณะ

คนมากมายจริงๆคับ ดูสิแรงขนาดไหน ถ่ายไม่ทัน อิอิ

เปิดท้ายเล่นกับ aero dynamic กันหน่อย

มาดูลีลาการเบิร์นของแต่ละคันครับ

ฝากไว้ภาพสุดท้ายครับ

ไว้พบกันใหม่สนามหน้า สวัสดี

ขอบพระคุณ ทีมงาน BDA TRUCK

แก้ไขล่าสุด: 4 ตุลาคม 2011
  2. nook35

nook35 New Member Member

181
    6
    0
    ฟิตจิงๆครับคุณ ต้น ถ่ายภาพรถซิ่งสวยๆคืนวันเสาร์ เสร็จ เช้าวันอาทิตย์ มาถ่าย Pre Wedding สวย ๆ ต่ออีก ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆ นะครับ

3. OOF-R110

OOF-R110 New Member Member

261
    4
    0
    ขอบคุณรูปสวยๆครับ

4. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ขอบคุณครับ

5. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    สวดดดยวดดเลยต้น

6. KungZa@

KungZa@ New Member Member

67
    3
    0
    รูปสวยคับ วันนั้นใครขับรถคุณเชนไปเอ่ย ^ ^

7. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ขอบคุณสำหรับรูป และ รายงานผล การแข่งครับ :D

8. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    คนเยอะมากจริงๆ อะครับ ขอบคุณต้นอีกครั้งครับ รูปยังสวยเหมือนเดิม

9. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
  10. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    มาติดตามชม..ภาพสวยเช่นเคย..ขอบคุณคร๊าบบบ.

11. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    ทีมงานช่างน้อย &ช่างเบิร์ดครับผม ผมติดรถรุ่นพี่ไป

12. AOFMOTORSPORT

AOFMOTORSPORT New Member Member

460
    8
    0
    สวยๆ เหมือนเดิม ขอบคุณครับ

13. WooozaBlue11

WooozaBlue11 New Member Member

217
    3
    0
    ดูกำลังเพลินเลยครับ 55+

14. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ขอบคุณคราบ แล้วผลการแข่งขันเปนไงเอ่ย

15. 2554 กระบะครองเมือง

16. YED HODE

YED HODE New Member Privilege

43
    0
    0
    พลังควันดำ

17. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    แจ่ม........

18. TaKuMi@EK

TaKuMi@EK New Member Member

33
    0
    0
    รถเยอะมากวันนั้น ออกแทบไม่ได้

19. tokidoki 1.

tokidoki 1. New Member Member

230
    3
    0
    ขอบคุณคร้าาบบบบ ภาพสวยคับ

20. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    รถเยอะดีจริงๆ ถึง4ทุ่มไม่มีที่จอด แน่นสนาม ......... ขอบคุณภาพสวยๆ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้