GRID Online

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย Show Aof, 3 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    อยากทราบว่ามันยังเล่นออนไลน์ได้ไหมอะครับ ทำไมผมเข้าเล่นแล้วไม่ได้ เค้าบอกว่าเซิฟมันปิดไปแล้วจริงรึเปล่า ?แ

เวลาเราเล่น LAN กัน จะสามารถให้มีรถของคอมมาแข่งกับเราด้วยได้ไหม เล่นกับพี่ชายที่บ้าน แลนกันสองคันเหงาไป หรือว่าสามารถเล่น lan แบบทีมได้ไหมครับ ?

2. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    ถ้าLANก็หมายถึงใน เครือข่ายเดียวกัน หรือภายในบ้านนั่นเองอ่ะครับ
    ส่วนออนไลน์ไม่รู้อ่ะครับไม่ได้เล่นเห่ะๆๆๆๆ

3. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    lan กันอันนั้นเข้าใจอะครับ แต่สามารถให้มีรถนอกเหนือจากคอมที่แลนกันได้ไหม แบบให้มีคอมพิวเตอร์มาแข่งด้วยอะไรเงี๊ยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้