สอบถามเรื่องท่อคับผม พี่ๆเพื่อนๆคราบ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย ECU 24, 2 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    คือตอนนี้ผมใส่ HKS อยู่อะคับท่อ3 นิ้วอะคับพอดีหรือใหญ่ไปอะคับรถผมEVO6 4g63T อะคับพี่ๆเพื่อนๆคราบ

2. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    กำลังดีครับ

3. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ผมว่าดีแล้ว

4. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    กำลังแซบ

5. toom evo

toom evo New Member Member

587
    2
    0
    กะลังดีคับ

6. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ขอบคุณนะครับพี่ๆเพื่อนๆแล้วผมจะถามอีกนิดอะคับพี่ๆเพื่อนๆเคยใส่ สเป็นเซอร์ หรือเปล่าคับแล้วถ้าพี่ๆเพื่อนๆใส่กันใส่ทั้งหน้าและหลังหรือหน้ายังเดี่ยวคับ

ขอบคุณคับคือตอนนี้ผมใส่ทั้งหน้าและหลังอะคับพี่ๆเพื่อนๆว่าดีมัยคับหรือใส่หลังอย่างเดี่ยวคับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้