สืบเนื่องจากน้ำท่วม ถามเรื่องยกสูงหน่อยครับ...

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย กระบะ_ในตำนาน, 30 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    เนื่องจากที่บ้าน น้ำท่วมถนนรถเล็ก รถต่ำ ไม่สามารถขนของออกมาได้ ต้องจอดอยู่บนถนนง่ะครับ
    เลยอยากถามว่ารถกระบะเดิมๆ สามารถยกสูงโดยที่ไม่ต้องติดตั้งอุปกรณ์อื่นเพิ่ม(แบบทำกันเองแบบอู่บ้านๆจะเอาไว้ลุยช่วงน้ำท่วมแค่นั้นง่ะครับ) ได้สูงสุดประมาณกี่นิ้วง่ะครับ

1. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ท่วมเยอะไหมครับ น่าเห็นใจคนที่โดนน้ำท่วมจิงๆ เป็นกำลังใจให้คับขอให้น้ำลดเร็วๆนะ

2. I'm number one

I'm number one New Member VIP

1,260
    2
    0
    เห็นใจครับ ไม่รู้จะมาสมุทรปราการเปล่า เครียด

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ทำใจครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้