หาอู่วางเครื่อง b20b ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย sixthgraph, 29 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sixthgraph

sixthgraph New Member Member

71
    9
    0
    หาอู่วางเครื่อง b20b ครับ ใครพอรู้จักอู่ที่รับวางเครื่อง โซนลาดพร้าว ช่วยแนะนำหน่อยครับ
    พอดีผมได้เครื่องมาแล้ว แต่ยังไม่มีอู่เลยครับ

2. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    ยกวางทั้งตัวไม่ยากค่ะ อู่ทำ HONDA อู่ไหนก็วางได้ ถ้าอยู่ลาดพร้าวลองโทรไปที่ 086-8825469 คุณหมี Bear-R ค่ะ

3. ถัดมาจากอู่คุณหมีหน่อยนึง ก็จะเป็นอู่คุณแอ้ม VTEC By Amm นะครับ เบอร์โทรอยู่ในช่องลายเซ็นต์ผมนั่นแหล่ะ
    มีหลายอู่เลย ลองโทรไปสอบถามดูเอาเองก็แล้วกันครับ ศรัทธาที่ไหนก็ทำที่นั่น ไม่ว่ากัน

4. pop18

pop18 New Member Member

80
    8
    0
    ถ้าไม่ซีเรียส..เรื่องอู่...มาBear R ครับ..หาพี่หมีได้เลย..ผมเพิ่งวางมา.เดือนกว่า..งานเนียนจบดีวิ่ง..ดี๊ดี...มีปัญหาก็เข้าไปหาพี่หมีได้ครับบ ..หนูคอนเฟริมมม
    แบบพี่แจงบอกครับ..

5. vakabayashi

vakabayashi New Member Member

189
    5
    0
    เก็บข้อมูลไว้ก่อน รอดูโบนัสปลายปี :eek:

6. sixthgraph

71
    9
    0
    ขอบคุณทุกๆคนนะครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้จะลองโทรไปครับ

7. max eg

max eg New Member Member

284
    6
    0
    อู่ VTEC By AMM อีกเสียง ต่อพี่เต้คับ จบๆใช้ยาวๆ ผมวางมาแล้ว ไม่มีปัญหา ใช้ยาวคับ เจ้าของอุ่ใจดีคับ ไม่ทำไม่ว่ากันเข้ามาปรึกษาได้คับ

8. sixthgraph

71
    9
    0
    ขอบคุณครับ

9. pond06

pond06 New Member VIP

16
    0
    0
    เข้ามาเชียร์พี่แอ้ม..เครื่องยังดี.. ไปรับส่งแม่ได้.. รับส่งเมียดี.. แอบซิ่งได้บ้าง.. เครื่องก็ยังเหนียวอยู่ได้ทุกวันนี้เพราะที่นี่ล่ะ.. :)

10. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
  11. blue63

blue63 New Member Member

111
    10
    0
    ลองเข้าไปพูดคุยดูครับ ถูกใจอู่ไหน สรุปค่าใช้จ่ายที่ถูกใจ กับผลงานที่บอกต่อกันมา ผมว่าเจ้าของรถที่จะวางคงได้คำตอบเอง

12. sixthgraph

71
    9
    0
    ขอบคุณครับ

13. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ให้ VTEC By AMM อีกเสียครับ

14. sixthgraph

71
    9
    0
    วันนี้หย่อนเครื่องลงไปแล้วครับ งานนี้ต้องขอขอบคุณพี่โจ (ksaEK97) ที่เป็นธุระไปช่วยไปดูเครื่องให้และคำแนะนำดีๆ
    และขอบคุณทุกๆท่านนะครับ:)

15. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    sixthgraph
    วันนี้หย่อนเครื่องลงไปแล้วครับ งานนี้ต้องขอขอบคุณพี่โจ (ksaEK97) ที่เป็นธุระไปช่วยไปดูเครื่องให้และคำแนะนำดีๆ
    และขอบคุณทุกๆท่านนะครับ

คนนี้แหละ พี่ชายแสนดีครับ.....:eek:

16. sixthgraph

71
    9
    0
    ใช่ครับ พี่โจช่วยผมหลายๆเรื่องเลย ซึ่งน้ำใจพี่แกมากๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้