NEW Project SKYLINE R30

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย ton r30, 13 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ton r30

ton r30 New Member Member

157
    0
    0
    พอดีญาติกันได้ R30 มาคันนึงโทรมาปรึกษาว่าจะแต่งแบบไหนดี ก็เลยไปดูว่าเป็นรุ่นไหน อืม....หน้ายักษ์รุ่นแรกกันชนเล็กไฟท้ายไม่โดนัท
    ถ้างั้นทำ หน้ายักษ์ RS รุ่นแรกแล้วกัน ถ้างั้น ต้นแนวซิ่ง จัดของเลยแล้วกัน อิอิ... เรื่องตัวบอดี้ ให้นายตั้มจัดการเองเพราะเป็นอู่ทำสีเอง เลือกสีกันอยู่หลายสีตกลง สีขาวแล้วกัน
    ซื้อง่ายขายคล่อง ขออภัยรูปไม่ค่อยชัดใช่ BB ถ่าย

เริ่มแรกจัดไฟท้ายแดง โคมเรียบ RS รุ่นแรก พร้อมโลโก้ SKYLINE DOHC RS ไม่โบ สติกเกอร์ ข้างประตู โลโก้ฝากระโปรง แล้วก็ของกระจุกกระจิกอีกนิดหน่อย

อืม...โทรหาเพื่อนหล่อ จัดลิ้นหน้า JENESIS กับตูดเป็ด ADTHREE ที่ขาดไม่ได้คนสำคัญเพื่อน เบียร์ ที่เก็บไฟเลี้ยวแก้มสวยๆใสๆกับไฟเลี้ยวใต้กันชนใหม่ๆไว้ให้ ขอบใจเพื่อน...นน

โลโก้แก้ม RS กับล้อ WATANABE RS 8 หน้า 7 หลัง 8.5

ตอนนี้เหลือปูพรมภายในใหม่กับเครื่่อง ว่าจะลงตัวไหนดี....

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 กันยายน 2011
  2. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18
    รถใหม่หรอครับพี่ต้น สวยครับ ถ้ากอล์ฟมีเงินมีโอกาส ต้องหากลับมาอยู่ด้วย้ให้ได้T_T

3. ton r30

157
    0
    0
    ใช่ครับกอล์ฟรถญาติพี่เอง แล้วคันที่อยู่หลังบ้านไปจีบมารึยังหละ...สู้ สู้ น้องกอล์ฟขอให้เจอเนื้อคู่ไวๆ

4. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    ว้าวว สวยๆๆๆๆๆครับ :D

5. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    แล้วโปรเจคของมึงหละเพื่อน....เห็นไปร้านอาร์ตสติ๊กเกอร์
    ..............รีบสาระรูปมาเลยดีก่า...............

6. tae_r30

tae_r30 New Member Member

25
    0
    0
    ผมมีของเล่นเล็กๆน้อยๆสำหรับRS1 มียางมุมของADTHREE 6ชิ้น ฝาคลอบไฟหน้าของแต่ง USA สนไหม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 กันยายน 2011
  7. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    สวยจังครับ ขาวอวบเลย

8. สวยคับพี่ตอนแรกนึกว่ารถที่ญี่ปุ่น...ว่าแต่เราจะเจอกันเมื่อไหร่ดีคับพี่คิดถึงชาวสกายแระ

9. ครอบไฟหน้าของหน้าเหยี่ยวหรือหน้ายักษ์คับผม

10. ton r30

157
    0
    0
    @ หล่อ ไม่มี...ไม่มี.อะไรนี่ (เสียงสูง) มึงก็ไปเชื่ออาร์ตมัน ไปคุยกันธรรมดาอาร์ตมีโปรดักชันใหม่ ไปเป็นนายแบบให้

@ คุณเต้ ยางมุมของADTHREE 6ชิ้น มันเป็นเหมือนบังโคลนใช่ป่ะครับ เดียวบอกนายตั้มให้ว่าสนป่าว

@ ปอง คิดถึงเหมือนกันปองเมื่อไหร่ดี

11. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18
    พี่ต้นกอล์ฟไม่รู้จะจีบยังไงอะ เจ้าของทิ้งแบบไม่มาดูเลยอะดิ ไม่มีโอกาสจีบเลย 555

12. lorkode

552
    1
    0
    กูไปดูไอ้คันแดง ล้อกล้วย G7 มาแล้ว เจ้าของอู่บอกเจ้าของใหม่
    ชื่อ ..แมน...ตัวอ้วนๆ เจ้าของสำนักแต่ง ใครรู้จักมั่งหว่า

13. ton r30

157
    0
    0
    อยู่แถวดอนรึป่าว เดียวถามให้ แต่เห็นวิ่งแถวรามอินทราด้วยนะ...

14. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    เต้ ขอราคาก้อนยางหน่อยคับ

15. lorkode

552
    1
    0
    ปอง ไฟครอบหน้าเหยี่ยว เท่าที่เราท่องเวปมา ไม่น่ามีนะ
    รู้สึกครอบไฟหน้านั่นจะของ หน้ายักษ์นะเพื่อนปอง

16. sup

sup New Member Member

322
    5
    0
    skyline นี่ดูดุเสมอ แม้ทำเดิมๆมีพาร์ทพองาม ล้อสวยๆ แค่นี้ก็หล่อสาวเหลียวแล้ว
    แต่สงสัยจะไม่จบแค่นี้ หุหุ
    รถสวยครับน้อง

17. lorkode

552
    1
    0
    จบไม่ลงหรอก ดูผมเป็นตัวอย่าง ตั้งแต่วันที่ด้มาจนวันนี้
    ยังไม่มีจบ ............5555...........กระสันตลอดเลย

18. สวยๆๆ เลยยยย

19. แล้วเมื่อไรพี่จะทำครับ...พี่เบียร์อสูรกายปีกติดจรวด555555

20. Kwanpooh

Kwanpooh New Member Member

22
    0
    0
    ใครสนใจก้อนยางADTHREE โทรหา ตาเต้ได้เลยครับ เบอร์นี้ครับ 0838275018

21. --------- ช่วงนี้ไม่มีเวลาเลยยวิน งานใหม่ เลิก 2 ทุ่ม ทุกวันน......กลับจากที่ทำงานก็มา ลูบทุกวันน 555555+++

22. tae_r30

tae_r30 New Member Member

25
    0
    0
    ไปสนามรบมาไม่มีคอมอะ ยางมุมสวยมากครับราคาไม่แรง ฝาครอบของหน้ายักษ์และกันชนสั้นเท่านั้นแบบรถRS1ครับทุกอยากราคามาไม่แรงหลักพันครับ 0838275018

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้