เห็นมีกระทู้ล้อเป้าเรื่อง นมค เยอะทำไงดีครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย aerler, 1 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aerler

aerler New Member Member

283
    5
    0
    เห็นมีคนไม่loginชอบมาตั้งกระทู้ เกี่ยวกับน้ำมันเครื่องยี่ห้อหนึ่งเยอะมาก
    ถี่และบ่อยอย่างนี้ผมว่า MOD น่าจะลบไปให้หมดเลยดีไหมครับ
    ผมว่าการกระทำของเค้าน่ารำคาญมาก เป็นไปได้ไหมครับที่จะบล็อค IP ของเครื่องเค้าให้งดเข้าเว็ปไปเลย

2. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    เกร่อ ผมเห็นแล้วก็ข้าม ๆ ไป

3. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,911
    62
    48
    ลบไปเลยก็ดีนะครับ จะได้ไม่ทำให้กระทู้คนอื่นที่ต้องการความช่วยเหลือตกไปด้วย

4. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    ผมว่า เค้าน่าจะเปลี่ยนวิธีการนำเสนอ มาเป็นการให้ความรู้โดยรวม คนอื่นน่าจะสนับสนุนมากกว่านี้นะครับ :D

5. tokidoki 1.

tokidoki 1. New Member Member

230
    3
    0
    ช่วงนี้เยอะจิงคับ

6. Golf Diff

Golf Diff New Member Privilege

325
    0
    0
    การตลาดแนวใหม่

7. มันคิดไม่ได้ครับ หรือไม่ก็อยากแหวกแนว

8. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ทำให้ เราไม่รู้ว่า กระทู้นั้นเค้าต้องการความช่วยเหลือจริงๆหรือเปล่า
    ผมว่าลบไปเถอะครับ คนที่ต้องการคำตอบจริงๆจะได้รับการสนใจ

9. aerler

aerler New Member Member

283
    5
    0
    แต่เห็นกระทู้เก่าๆที่ลงก็หายไปแล้วนะครับ

10. aBsOlUtE'

aBsOlUtE' New Member Member

137
    0
    0
    เห็นแรกๆก็เหมือน ต้องการความรู้จริงๆ แต่ไปๆมาๆ แล้วเยอะเกิ๊น น่าแบน IP ไปเลย

11. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    เด๊วก็เลิกไปเองครับ

12. ตอนนี้เริ่มมีลาม ๆ ไปตามบอร์ดต่าง ๆ นอกจากใน Racing Forum แล้วครับ

13. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    เดี๋ยวเน่าแล้วนะครับ หาที่อื่นยังมีของรุ่นใหม่มา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้