### แข่ง1/4ไมล์คลอง5- ได้ที่1 แต่ไม่ได้ถ้วย ###

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย INITIAL_D, 28 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    นัดหน้า น่าจะมี รุ่น LPG บ้างนะครับอิ อิ

2. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    เป็นเรา เราคงเซ็ง

3. G_EK

G_EK New Member Member

8
    0
    0
    พี่ๆครับอย่าไปซีเรียกับเรื่องแค่นี้ครับเขาใจครับว่าเสียงมันดังมากๆๆผมกลับบ้านมาหูอืดเลยไม่เป็นไรหลอกครับเอาไว้ซัดกันใหม่ถ้วยรังวัลยังรอพี่อีกหลายถัวย
    ครับอยากให้มีงานยังนี้อีกซะใจดี
    ดูอย่างเมื่อคืนผีหลอกปืนซะ8-2ผมยังงงเลยทำไปได้ยังไง แล้วลิเวอร์พูลกด3-1นำเป็นจ่าฝูงผมก็ยังงงอยู่เหมือนกัน

ส่วนตัวผมต้องขอชมพิธีกรสนามครับเอนเตอร์เทนดีมากๆครับ เสียยังเดียวเซนเซอร์สนามมีปัญหาบ่อยมากเสียเวลาไปเยอะ ไม่งั้นมันกว่านี้
    แต่ดูภาพโดยรวมผมว่าOK นะครับ

หวังว่าคงมีงานดีๆแบบนี้อีกเรี่อยๆนะครับ เป็นกำลังใจให้

G_EK วังน้อย

4. Pond_Ek

Pond_Ek New Member Member

363
    49
    0
    ปีนี้ยังดีมีบัตรนวดกะปู๋ ปีที่แล้วเดินไปทวงถ้วยรางวัลก็ได้ถ้วยรางวัลอย่างเดียว บอกของรางวัลอย่างอื่นหมด วิ่งบ่ายสาม ได้ถ้วยเกือบตีหนึ่ง เราว่าเราก็ฟังอยู่ตลอดนะไม่ได้เดินไปไหนเลยทำไมไม่ได้ยินประกาศ หรือหูเราตึงไป

5. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    17 นี้ จะมี บัตรแบบนี้แจกกันบ้างมั๊ย?

6. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ถ้างานนี้มีแจกบัตรก็วิ่งแบบพลีเครื่องอะครับ

7. INITIAL_D

INITIAL_D New Member Member

207
    2
    0
    เด๋วเอาไปให้ 1 ใบครับ แต่ระหว่างต้อมกะพี่กล้วย ต้องวัดกันนะคับ อิอิ

8. Nithivat

Nithivat New Member Member

345
    2
    0
    ถึงขนาดวิ่งพลีเครื่องกันเลยทีเดียว 5555555

9. SPEED R

SPEED R New Member Member

473
    4
    0
    เป็นกำลังใจให้คับ น้องเเมน คราวหน้าคงเป็นโอกาส ของเรา
    เเต่ว่ารถเเรงเหมือนกันนะคับ สู้ๆๆ

10. TaKuMi@EK

TaKuMi@EK New Member Member

33
    0
    0
    สงสัยไม่มีอะไรจะแจกแล้วมั้ง - -*

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้