ขอเชิญเพื่อนสมาชิก RETRO เข้าร่วมกิจกรรม

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย Ea"RT"h, 4 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0

ขอเชิญเพื่อนสมาชิก RETRO เข้าร่วมกิจกรรม

RCB MEETING ครั้งที่ 3# Retro Family Meeting

มีการจุดเทียนชัยถวายพระพรแด่องค์พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว
    ณ สวนหลวง ร9 เวลา 11:00 น. เป็นต้นไป (สวนปิด 18.30 น.)

เดี๋ยวแผนที่ และสถานที่จอด จะมาอัพเดท พรุ่งนี้ครับ

***หมายเหตุประเทศไทย***
    1.ให้เพื่อนสมาชิกนำอาหารและเครื่องดื่ม เสื่อ กระติกน้ำแข็งเท่าที่จะเอามาได้ มาร่วมแจมส์กันให้เข้าคอนเซฟ Retro Family Meeting
    2.เอาของกินมาแล้ว อย่าลืมเอาลูกเอาเมียหลวง เมียน้อย เด็กๆในสังกัดมากันด้วยนะครับ เดี๋ยวไม่มีคนกิน
    3.เทียนสำหรับจุดถวายพระพร จะเล็กจะใหญ่ ขนาดไหนก็เอามาเถอะ

จึงแจ้งมาให้ทราบโดยทั่วกัน

2. kag_za

kag_za New Member Member

160
    0
    0
    อยากไปจังแต่ติดงานอะครับ

3. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ขอบคุณครับ

4. ป็อป

ป็อป New Member Member

91
    0
    0
    ครับเรามีคัยไปมั้ยครับน้า

5. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    จะพยายามไปเหมือนกันนิวลองคุยกับเบริดแล้วนัดๆกันไปดิขำๆ

6. มารชมพู

มารชมพู New Member Member

123
    0
    0
    รถยังไม่เสร็จเลย แต่สวนหลวง ร.9 ใกล้ๆ บ้านผมอาจจะแวะไปครับ ;)

7. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ข้อมูลเพิ่มเติม http://www.retroclub.net

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้