สวัสดีครับท่านผู้ใช้รถ NISSAN Skyline ทุกท่าน ขอคำตอบหน่อยครับ พอดีสงสัยอยากรู้มากเลยครับ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย โต, 22 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โต

โต New Member Member

122
    0
    0
    ชอบรถรุ่นนี้มากเลยครับ เห็นเค้าว่ามีไม่กี่คัน แต่ผมอยากรู้จริง ๆ ว่ามีกี่คันอะครับ ราคาค่าตัวเท่าไหร่อะครับ ชอบมากเลยสวยจริง ๆ ใครได้มีไว้ในครอบครองเจ๋งมากเลย ขอความกรุณาท่านผู้รู้ใน Skyline Club ช่วยผมหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
    [​IMG] Thanks: ฝากรูป
    [​IMG] Thanks: ฝากรูป
    ต้องเอามาทำเป็น Wallpaper กันเลยทีเดียวครับ

2. z-tune

สวยมากเลยคับ
    มันคือ Skyline R34 Nismo Z-tune คับ
    ถ้าจำไม่ผิดน่าจะมีแค่20 ทั่วโลก
    เหมือนเห็นๆๆว่าที่ไทยมีอยู่ 1 คัน

แต่คันนี่้ไม่ใช่นะคับ

3. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    ชอบมากครับ

4. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    ผลิตมา 20 คัน เอาตัว R34GTR วิ่งไม่เกิน 10000เท่าไหร่เนี่ยละและไม่เคยชน มาทำใหม่ ใหม่ทั้งคัน

ราคา น่าจะ 10ล้านอัพๆ นะครับ ข่าวที่รู้มามีคันเดียว อยู่สวนนงนุช ถ้าจำไม่ผิด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้