รบกวนผู้รู้...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Tebone, 3 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tebone

Tebone New Member Member

13
    0
    0
    สอบถามผู้รู้ ระหว่างช็อค EK 9 กับ DC2 ต่างกันตรงไหนบ้างข้อดี และข้อเสียข้อแต่ละตัว
    สุดท้ายถ้าใส่กับ EK Lev อันไหนเหมาะกว่ากัน ขอบคุณล่วงหน้าครับ :sad::sad:

2. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ek9 ใส่ได้เลย

dc2 รู้สึกจะใส่ได้แค่คู่หน้า

3. Tebone

13
    0
    0

4. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    ช๊อค Dc2 ใส่ได้แค่คู่หน้า คู่หลังใส่ ek ไม่ได้..... ช๊อค ek9 ไม่ค่อยแตกต่างจากของ STD เท่าไรนะครับ เปลี่ยนทั้งที มีงบหน่อยอยากให้เล่น ดีกว่านี้นะครับ เปลี่ยนทีเดียว ใช่ลืม (หาสภาพดีๆๆ นะครับ).......

5. Interista

1,112
    1
    0
    ถ้างบน้อย ผมว่าไปหา สปริงโหลด เอาดีกว่าอ่า ><"

6. Tebone

13
    0
    0
    นอกจากเปลี่ยนสปริงโหลด แล้วมีโช็คตัวไหนแนะนำมั้ยครับ แบบดีกว่าของเดิมๆ

7. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    Tein HA ขับปกติได้ ซิ่งได้ ไม่แพงเวอร์ มีคนคอมเฟริมเยอะดีจริง เหมาะสมราคา...........

8. Interista

1,112
    1
    0
    ใช่เลยค๊าบ อยากได้ แต่หายากมาก T.T

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้