++ ถึงตาแมนคร้าบ สีรถมาแล้ววว ++

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย Jax, 21 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ใช่ ๆ น้องอ้วน ผมไม่เคย ทำอาไรอย่างงั้นนะครับ อิ อิ :D :D :D

2. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    แล้ววันนี้พาใคร มา หว่า อิ อิ

3. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    เออ..พาใครมาวะ

4. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    คนเสื้อสีดำอ่ะ ผมเห็นแว๊บๆ

5. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ใช่ๆๆจับมือกันด้วย

6. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    น้องเห็น ชัดเจนมาก ถึงจะเมาก็เหอะขอบอกว่า นั่งติดกันมากมาย ทั้งๆที่เหลือเพียบเลย แถมชอบกระซิบข้างหูกันอีกไม่รู้คุยไรกัน

7. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เพื่อนกันครับ
    เพื่อนผมคนนี้ นิสัยดีนะครับ

ปล. ถึงตาแมน ไอ้สาดดดด ผมเห็นท่านเมา ยังมามองเห็นอีกนะท่าน อิ อิ

ถึง ตาหน่อง ท่าน ก้อนะ พ่อหนุ่ม นี่ ญ ไม่มี ขาด

ถึงน้องอ้วน แก้วเพียวที่ น้องให้พี่อ่ะ มันทำให้เลือดพี่ สูบฉีดเลยนะน้อง

ถึงน้องแบ๊ง น้อง นี่ ตำลึงมากมายนะน้องนะ พี่เห็นน้องเลื้อยไป ทั่วนะ อิ อิ

ถึงเสี่ย X ท่านหน้าบานทั้งคืนเลยนะ

8. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    เลือดที่สูบฉีดนี่ มันขึ้น บน หรือ ลงล่าง จ๊ะพี่ อิ อิ

9. chang

4,985
    57
    48
    น้อง อ้วน นี่ ทะลึง

10. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    ของกูก็มี หญิงที่ไหนหวะ...นั่งอิดฉาเพื่อนอยู่ไม่เหงรึไง....

11. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ระดับพี่แล้ว ต้องมานั่ง อิจฉาใครอีกอะ จ๊ะพี่

12. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    อิดฉาอ้วนไง....อยากเปงโสด...

13. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ถ้างั้น อิจฉาไม่ได้แล้วอะพี่เพราะว่าน้องสละโสดแล้วจ้า

14. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

ม า อิ จ ฉ า อ ะ ไ ร ผ ม ล่ ะ คั บ...............อิ จ ฉ า เ สี่ ย X ดี ก ว่ า ๆ

15. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    พอกันอะ เปงกันหมด....555

16. chang

4,985
    57
    48
    อิ อิ ใครเป็น ๆ

17. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    พี่อะครับตัวดีพี่ช้าง

18. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    เออหวะ

19. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0
    ยกเว้นกรูอ่ะ เศร้าใจ ทำแต่งาน อิจฉาคนไม่มีงานทำโว๊ย อิอิอิ :eek:

20. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    จะไป อิจฉา พี่หน่องเขาทำไมละครับ อิ อิ

21. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    อยากเปงไหม.....ลาออกมาเปงเพื่อนกูดิ....กักๆๆๆๆๆ

22. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    น้องยังลาออกไม่ได้ครับ เพราะว่ายังไม่มีงานทำเลย อิ อิ

23. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    :confused: :confused: แมนไม่เคยลาออกอ่ะ
    :D เคยเป็นแต่ลาโง่อ่ะ:eek:

24. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0

นึกว่า ชายแมน เป็นแต่ ลามก อะหิหิหิ :eek:

25. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    ผม ว่าน่าเปง ลามก มากก่าหวะ....

26. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    น้องว่าทั้งทีม ครับพี่ ลามกเนี่ย

27. chang

4,985
    57
    48
    เหลอ ! :D :D :D

28. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    น้องอ้วนแกนนำ ...หวะ

29. win99

win99 Active Member Member

1,623
    12
    38
    นะโม นมโต.......................................................สาธุ

30. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    เฮ้ยป๋า นี่จะบวชแล้วน่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้