++ ถึงตาแมนคร้าบ สีรถมาแล้ววว ++

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย Jax, 21 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    5 5 5 ตั้งสำนัก ปายเลย อิ อิ

2. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    แน่นอนครับ อาจารย์อ้วน รอบรู้เสมอ เรื่อง รัก เรื่อง รู อิ อิ

3. [--StaND^AloNE--]

[--StaND^AloNE--] New Member Member

236
    1
    0
    อ้วน คิคาปู้

4. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    อ้วน ซาลาบาฮู้

5. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    คุณอ้วนหมอแห่งความรัก ความรู้หมอนี้มากมาย

6. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    หมออ้วน ผู้รู้จริง ท่อนล่าง

7. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    ความรู้แน่นหัว จิงๆอาจารย์อ้วน

8. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    เล็กน้อยครับ สบายๆ ยังมีอีกเยอะ เรื่องท่อนล่าง อิ อิ

9. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ค ว า ม รู้ ท่ ว ม หั ว จิ ง ๆ

10. win99

win99 Active Member Member

1,623
    12
    38
    จบทฤษฎีแล้วพาไปเรียนปฏิบัติบ้างนะอาจารย์ อ้วนคุง(คารู)...อิอิอิ ชื่อเกาหลีมากมายนะนี่

11. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    กราบเรียนคุณหมออ้วนที่เครรพครับ
    ผมมีปัญหาว่า รถเพื่อนผมหัวเทียนไม่ค่อย สปาร์กเลยอะ ระบบจุดระเบิดมันไม่ดีหรือ หรือไม่มีอะไรทำให้จุดระเบิดครับ...
    รักและเคารพ
    แคมดำจัง

12. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    สงสัย งานใหญ่ครับ เรื่องไม่จุดระเบิด คาดว่างานนี้ หัวเทียน คงเสื่อม สภาพมากมาย สงสัยจะต้องทำการพาไปขัดถู แถวๆ อู่ โพเซดอน ดีไหมครับ อิ อิ

13. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ไป เรียน ปฎิบัติ กันมั้ยครับ พี่น้อง
    เห็นมีเปิดหลายที่ เลยครับ
    แต่ที่ ลาเดอ..... อาไร น้า..... เอ๊อ ลาเดอ...ฟ๊อง ฟ๊อง อาไรเนี่ย เห็นเค้าว่า ได้ 2 อาไรเนี่ย !
    พี่น้องสนใจไปเรียนด้วยกันมั้ยครับ

14. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ไปครับไปด้วยคนครับพี่ช้าง อิ อิ

15. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    ไปแอบดูได้ม๊า

16. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    อายครู บ่ รู้วิชา อายภรรยา บ่ มีบุตร ถ้าได้ครูเป็นภรรยา ได้ทั้งวิชา ได้ทั้งบุตร

17. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    คมจิงๆน้องเอ้ย

18. chang

4,985
    57
    48
    แน่นนอน ว่ะ น้องอ้วน :D :D :D :D :D

19. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    มันเป็นความสามารถ เฉพาะตัวครับพี่น้อง ครับ

20. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    ท่านอ้วนผู้รู้จริงเรื่อง ท่อนล่าง แน่นอนจิงๆๆ

21. chang

4,985
    57
    48
    ของถนัด น้องเค้าหละ

ใช่มั้ยน้องอ้วน อิ อิ

22. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    น้องพบรักแล้วครับ เลิก ทะลึ่งชั่วคราวครับ พี่ๆ

23. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    เอามาโชว์ดิ....

24. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    มันเป็นความลับทางราชการครับพี่

25. chang

4,985
    57
    48
    ดีใจ กับน้องอ้วนด้วยนะครับ อิ อิ

26. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    เดี๋ยวแต่งเมื่อไรแล้วจะบอกนะจ๊ะ

27. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    จะ..แบ่ง..เมื่อไร่มาบอกด้วยนะ...

28. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ผู้ หญิงนะครับไม่ใช่ของเล่น จะมาแบ่งกันง่ายๆได้ไง อิ อิ

29. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    แล้วที่พวกน้องๆเค้าทำกันเค้าเรียกว่าอะไรวะ...

30. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    น้องไม่เคยทำไรเลยนะพี่เข้าใจผิดแล้ว นั่นไอแบ้ง หรอกไม่ใช่น้อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้