"อยู่คันเดียวมันเหงา...เลยหามาเป็นเพื่อนR30 อิกคัน"

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย FUCK-THONG, 5 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FUCK-THONG

FUCK-THONG New Member Member

11
    0
    0
    อย่างแรกต้องขอแนะนำตัวก่อนน่ะครับ ผมชื่อ ทอง ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ เล่นR30 มาพักใหญ่ๆแล้ว พึ่งจะทำเครื่องกับช่วงล่างเส็ดไป ระหว่างรอทำสีก็เลยเว้นวรรคนิดนึง เลยหา DATSUN 720 มาใช้งานอิกซักคันครับ มีอะไรก็ติชมแนะนำได้น่ะครับ

2. aea kazama

aea kazama New Member Member

24
    0
    0
    เอาคาบูร์มาคืนด้วย.......ฮุฮุ

3. แหม โซน ราชบุรี นี้ อิจฉาจังเลยยย มี 720 คนละคันเลยย

4. lorkode

lorkode New Member Member

552
    1
    0
    นั่นดิ ไอ้แกงค์ นี้เขา ตามกันทั้งแกงค์ด้วย ได้ข่าวว่า 720 ตามกันอีกแล้ว
    ................................5555.........................ไอ้พวกนี้

5. ☆☆☆箱スカ☆☆☆

☆☆☆箱スカ☆☆☆ New Member Member

89
    1
    0
    มีเหมือนกันครับ

6. aea kazama

aea kazama New Member Member

24
    0
    0
    720 หล่อจิงๆ....

7. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    ที่บ้านเป็น 620 เอิ๊กๆๆๆ รถขนของ

8. FUCK-THONG

FUCK-THONG New Member Member

11
    0
    0
    เอาไว้ซิ่งคัน ใช้งานซักคัน กำลังดีครับ555

9. โต

โต New Member Member

122
    0
    0
    ที่จอดสวยแบบเค้าคู่กันไม่มีเลยอะครับ ใครมีให้ผ่อนกระบะ Nissan บอกด้วยเน้อตังด์ยังน้อยอยู่อะครับ

อยากได้ซักคันสงสาร R30 ที่ขับอยู่ช่วงล่างหลังที่แปลงมาจะไปอีกแว้ว เอามาวิ่งงานขายที่บริษัทเห็นทีจะไม่คุ้มอะครับ อยากได้กระบะซักคัน เอาตอนเดียว Nissan นี่แหละ ใช่เลยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 มิถุนายน 2011
  10. Unregistered

Unregistered Guest

0
    0
    0
    เหมือนเนื้อคู่

อิอิ ลำลูกกาคลอง6

11. Unregistered

Unregistered Guest

0
    0
    0
    ขอด้วยคน

12. numnumRS13

numnumRS13 Member Moderator VIP

347
    10
    18
    DATSUN สวยๆ ชอบๆ มีใครมีรูปอีกไหมครับขอหลายๆมุม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้