รบกวนถาม แชสซี ใต้ท้อง 200SX ทั้ง2ข้างมันยาวเท่ากันไหมครับ

การสนทนาใน '200SX & Silvia' เริ่มโดย saku, 28 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. saku

saku Member Member

586
    15
    18
    พอดีไปดูรถอยู่คันนึง ก้มไปดูใต้ท้อง แชสซี2ข้างมันยาวไม่เท่ากัน ข้างขวาฝั่งคนขับมีเต็มยาวตลอดแนว แต่พอดูฝั่งคนนั่งมันสั้นกว่าเหมือนช่วงหลังมันหายไป เลยอยากรบกวนถามว่าปกติมันจะยาวเต็มเท่ากันทั้ง2ฝั่งหรือเปล่าครับ หรือข้างซ้ายช่วงปลายมันจะหายไปท่อนนึง
    ขอบคุณครับ

2. knifez

knifez Member Member

126
    0
    16
    ที่เห็นนั้นแหละครับ คือ ปกติ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้