ใครมีสวิชท์กระจกไฟฟ้า Nissan NX พังๆบ้างครับ ผมอยากเอามาลองแกะเล่นดูหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย bombebom, 19 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bombebom

bombebom New Member Member

75
    0
    0
    อยากได้ สวิชท์กระจกพังๆมาลองแกะดูครับ เพราะของผมมันมีอยู่ปุ่มนึงที่มันเหมือนมีอะไรหลุดข้างใน เวลากดเปิดมันจะจมลงไป แต่ตอนกดไปกลไกยังใช้ได้แก๊กๆอยู่ เลยอยากซ้อมมือโดยการลองงัดสวิชท์ออกมาดูว่าข้างในมีกลไกกดอย่างไรครับ

ขอบคุณครับ

2. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ผมมีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้