เดินท่อแบบนี้ พอใช้ได้ไหม

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Yakumo, 17 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    พอดีจากเดิมที่ หม้อพักใบกลาง มันรั่ว เลย ได้โอกาสเปลี่ยน เป็น เลส ซะเลยหมดเรื่องไป ก็เดิมตั้งแต่หลัง Cat มา เลย ทำ ให้สามารถถอดเปลี่ยนถอดใบกลางได้ ก็เลย หาเรื่องเปลี่ยนปลายไปเลย ซะ งั้น มาดูเถอะ

มาดูของเก่ากันหน่อยนะ

เทียบปลายหน่อย

2. byeby

byeby New Member Member

64
    3
    0
    ท่อปลายนี่อะไรอะครับ spoon N1 หรอครับ ดูสวยดีอะ

3. Yakumo

580
    7
    0
    มาให้ดูกันอีกหน่อยแล้วกันนะครับ พอดีว่าถ่ายไว้ก็เลยเอามาให้ดูเพิ่มอ่ะ

4. Piisorn_es

Piisorn_es New Member Member

176
    4
    0
    :cool: :cool: :cool: :cool: :cool:

5. Gettuned

Gettuned Active Member Privilege

140
    95
    28
    ลูกพี่ยงนี่เอง นึกว่าใคร วิ่งดีมั้ยพี่

6. Yakumo

580
    7
    0
    ก็ ok นะครับจ๊อต ไม่กล้าฝันธง

7. smoothe

smoothe New Member Member

17
    1
    0
    เปลี่ยนแนวเลยเหรอครับ..สวยครับสวย Spoon N1 ^^

8. Yakumo

580
    7
    0
    คือ ตอนแรกเดินท่อ 2.0 ไว้แต่ว่าคิดใหม่ เลยทำใหม่เลยอ่ะครับ

9. Kea ES04

Kea ES04 New Member Member

12
    0
    0
    วินใบกลางเป็นใส้วน หรือเปล่าอ่ะ แล้วใบเท่าไร สวววยยยย อ่ะ

หวัดดีทุกคนด้วยครับหายไปนาน ขอทักทายทุกคนเลยแล้วกันครับ:) :) :)

10. Yakumo

580
    7
    0

ใบกลางเป็นใส้เกลียว ล่ะ

11. Kea ES04

Kea ES04 New Member Member

12
    0
    0

บอกเป็นวนเชยเลย อ่ะ

12. RX (ES)_GAMMON

RX (ES)_GAMMON New Member Member

496
    0
    0
    ซุ่มเสียงเปงไงบ้างเหรอคับดังมากหรือป่าวคับพี่....

13. Yakumo

580
    7
    0
    กำลังดีครับ

14. louis_car

louis_car New Member Member

132
    7
    0
    พักกลางรั่วหรอครับ ไปโดนอะไรมา สังเกตยังไงหรอครับ คือผมพึ่งไปโดนกระแทกมากลัวเหมือนกัน แนะนำหน่อยครับ แล้วนี่ราคาเท่าไหร่หรอครับ สวยดี

15. MaHPaE

MaHPaE New Member Member

3
    0
    0
    พี่วิน ไปทำที่ไหนมา สนน ราคาเท่าไหร่

16. Yakumo

580
    7
    0
    ประมาณ 8000

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้