สอบถามทีครับพี่ๆว่าถ้าไปติดสติ๊กเกอร์ฝากระโปรงหน้่สีดำแต่รถสีเทานี่ต้องแจ้งขนส่งไหมครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย pop_b11, 10 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pop_b11

pop_b11 New Member Member

60
    2
    0
    ช่วยทีระครับพี่พอดีผมคิดว่่าจะไปติดอยู่อะครับ

หรือพี่ๆจะแนะนำอย่างไงว่ามาเลยนะครับ

ขอบคุณมากๆครับ

2. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    จริงๆเคยอ่าน แค่ฝาโปรงหน้ามันไม่ได้ผิดไร แต่เด่วนี้พี่ตำรวจเค้าจับหมด 55+ ว่าสีไม่ตรงโน้นนี้นั้น ในบอร์ดหลักมีหัวข้ออยู่ลองไปดูครับ
    บางคนทั้งหน้าดำหลังดำ ก็แจ้ง 2 สีไปเลย สบายใจดี ตำรวจเรียกก็ให้ดู จบข่าว ชะแว้บบบบ

3. pop_b11

60
    2
    0
    ขอบคูนมากๆครับพี่

4. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    ผมว่าไปแจ้งเหอะคับ จบดี รู้สึกแค่สองร้อยเองด้วยมั้งครับ ไม่ได้แพงคับผม

5. Myjeabb dRIFTing

Myjeabb dRIFTing New Member Member

193
    5
    0
    ตามกดหมาย เกิน 30 % ของสีทั้งหมด ต้องแจ้งค๊าบบ ^^ ถ้าฝากระโปรงอย่างเดียวไม่เป็นไรค๊าบบ

6. P-Racecourse(pex)

P-Racecourse(pex) New Member Member

1,064
    17
    0
    ขึ้นอยู่กับที่เราคุยกับตำรวจด้วยครับว่าจะคุยรู้เรื่องรึป่าว ตอนแรกของผมทำหน้า+หลังเลย แต่ถ้าอยากสบายใจก็ไปแจ้งก็ได้ครับ 150บาทเอง

ปล. ตอนนี้ทำหัวดำไปและ ไหนๆก็แจ้งไปแล้ว...อิอิ

7. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    แจ้งเรียบร้อย เหลือง - ดำ เรื่องแม่งทุกด่าน รถเดิมๆยังจะเรียกอีก

8. pop_b11

60
    2
    0
    ขอบคุณมากครับพี่ๆ

9. blueday

blueday New Member Member

560
    12
    0
    เดิมจริงๆ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้