ใครเคยแปลง ระบบของเซ็นหรัลล็อดของ R11 บ้าง

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย theeagleone, 4 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. theeagleone

theeagleone New Member Member

113
    0
    0
    ใครเคยแปลงระบบเซ็นทรัลล็อดของ R11 บ้างครับ เพราะของ R11 รูปแบบไม่เหมือนกับชาวบ้าน เป็นแบบคล้ายๆๆ สามเหลี่ยม ราคาของประมาณ 3000 บาทเลย ข้างเดียวครับ (ประตูด้านซ้าย)

แล้วมันสามารถ นำ โซลินอยด์ ปกติที่ขายอยู่ทั้วไปราคา ประมาณ 150 บาท มาแปลงใส่ได้ไหมครับ

ช่วยบอกหน่อยครับ

2. theeagleone

theeagleone New Member Member

113
    0
    0
    แล้ว จะมีท่านกูรู มาตอบช่วยแนะนำได้เบา ครับ

หรึอ คงยังไม่มีใครเคยทาม

3. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ผมมีของ P11 หลายตัว

น่าจะคล้ายกัน ถ่ายรูปของพี่ให้ดูหน่อย

4. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    อย่าแปลงเลย เสียดายรถ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้