++ รูปมีตติ้งเมื่อวันที่ 13 นิดหน่อยคร้าบบบ ++

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย Jax, 17 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    หุหุ กระทู้นี้ความรู้ล้วนๆเลยน่ะนี่อาจารย์หมอนี่ความรู้แน่นจิงๆ

2. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0
    คุงหมออ้วน ครับ "เต็มข้อ" นี้แปลว่าอะไรครับหมอ อิอิ :D

3. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    คุณหมออ้วนคับถ้าบูสต์มาช้าทำไงดีอะคับ
    ปล.เบิร์นยางนี้เขาทำกันนานมั๊ยอะคับ คริ..คริ..อยากรู้มั่กๆ

4. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ถ้าน้องเบรินจะเบรินกะใครละ คนเดียว หรือ สองคน

5. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    การเบินยาง มันแล้วแต่ความชอบและความโหดของคนเราครับว่าเบินหนักหรือนานขนาดไหนถ้าน้ามเยอะแล้วก็แปลว่าใช้ได้ อิ อิ

6. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    มี ย า เ พิ่ ม ข น า ด ( ย า ง ) ไ ห ม คั บ

7. win99

win99 Active Member Member

1,623
    12
    38
    เง้อ...มาแล้ว...โอ๊ตคนเล่นของ...Optionแพรวพราวนะท่าน:D :D :D

8. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ถ้าเบรินมากแล้วน้ำมาก ออกตัวจะเกิดอาการฟรีทิ้งหรือป่าวค้าบบ...

9. PinkyArmy

420
    5
    0

เบิร์ดยาง มากๆระวังเขม่ายางจะติดปากนะครับ อิอิ :D

10. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    :teeth: ยาเพิ่มความใหญ่ไม่มีอะครับมีแต่แบบสวมใส่แล้วทำให้ใหญ่ขึ้นมากมาย เดี่ยววันหลังจะเอามาให้ดูครับ:teeth:

11. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

ช่ ว ง นี้ ฝ น ต ก ถ น น มั น ลื่ น อ่ ะ คั บ เ ล็ ก ๆ ไ ม่ ค่ อ ย เ ก า ะ พื้ น ผิ ว ถ น น

12. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    :D :D :D เขม่ายางที่ว่างอ่ะติดแล้วเอาออกยากไหมอ่ะครับพี่ๆ:confused:

13. PinkyArmy

420
    5
    0
    อย่างชายแมนเช็ดออกไม่ยากหรอกครับ ผมอ่ะดิ ลำบากหน่อยมันติด เหล็กดัดฟัน อิอิอิ :D

14. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ก๊ากกกกกกกกกกกกก

อย่างงี้ อาจาร์หมอ ท่าทางประสปการจะเยอะนะครับ เนี่ย !

15. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ก็พอมีบ้าง นิดๆหน่อยๆ

16. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    ของแมนไม่ออกยากหลอกครับ ออกปุ๊บแมนเอาผ้าปิดเจี๋ยวรีบวิ่งกลับเข้าห้องครับ :D

17. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    :eek: :eek: :eek: :eek: เง้อ นานแล้วน่ะท่าน คริคริ ลืมๆมันไปเถอะครับ เอิ๊กๆๆๆ

18. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ถึงช่วงแฉ อีกแล้วครับท่านผู้ชม แฉแต่เขาอะท่านพี่หน่อง แล้วคนที่เอาในห้องน้ามบ้านตาแมนยังไม่เคลียนะเนี่ย

19. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ตาหน่อง นี่ มากมาย

20. PinkyArmy

420
    5
    0
    ไอ้หน่อง บ้ากราม :p

21. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    ช่ายเลย นิ้งหน่อง

22. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    รู้จักหรือป่าวครับ หน่อง หงี่ ซัง อิ อิ

23. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    พี่โดนน้าโล้น ข่มขืน ก็เลยเกือบต้องสมยอม ดีนะที่มียอดมนุษย์ มาช่วยเล่นซะกลอนพังเลย...ไม่งั้นน้ำบาน

24. chang

4,985
    57
    48
    หน่อง ทำไปได้ :D :D :D

25. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    5 5 5 ตาหน่อง หงี่ ซัง อิ อิ

26. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    อ้วน หงี่ตาม..

27. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    :teeth: งั้นก็คงต้องเป็น ช้าง หงี่ เกิน อีกคนดิครับเนี่ย อิ อิ:teeth:

28. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    แถวนี้ นี้หงี่กันทะงนั้นเลย ฮุ..ฮุ..

29. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    :teeth: หรือหนูแสน จะเอาสักชื่อมะ เอาเป็นว่า ชื่อ แสน หงี่ สุด ถูกใจไหมเอ่ย

30. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    น้องอ้วนเอ้ย พี่ว่าแสนไม่ถนัดด้านนี้น่ะ ถ้าด้านอ๊วกอ่ะถนัดนักเลยเชียว 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้