คิดถึง น้อง3 93 จังเลยครับ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย chang, 15 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    :sad: :sad: :sad: :sad:

คิดถึงลูกรักผมจังเลยครับ ตอนนี้ แยกล่างไปแล้วครับ

เมื่อคืนนอนไม่หลับเลยครับ :cry: :cry: :cry: :cry: :cry:

2. [--StaND^AloNE--]

[--StaND^AloNE--] New Member Member

236
    1
    0
    อ้าว - - งง เลย พี่คิดดีแล้ว หรอพี่ช้าง ถ้าพี่ตัดสินใจแล้ว น้องก็ขอให้พี่ ได้ลูกใหม่ที่ น่ารักมากมาย น้องก็เสียใจไม่แพ้ กันครับ ได้อ่านแล้ว น้ำตาซึมเลย

3. akuma

akuma New Member Member

136
    0
    0
    ต่อไปก็มีแต่สิ่งดีๆแล้ว ช้าง

4. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    สงสารเพื่อนว่ะ ต่อไปจามีสิ่งที่ดีบังเกิดกะช้างแล้วล่ะอย่างที่เบ้นบอกอะแหล่ะ ไงก็ขอให้ได้ในสิ่งที่อยากได้ละกัน

5. lipsosamport

lipsosamport New Member Member

0
    1
    0
    แวะมาหาพี่ช้าง ต้องแยกจากกันแล้วหรอคับขอให้พี่เจอกับลูกใหม่เร็วๆนะครับ

6. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    เสียใจกับสิ่งที่เกิดขึ้นด้วยครับเพื่อน
    *-* ขอให้ต่อไปนี้มีแต่เรื่องดีๆเข้ามาในชีวิตน่ะครับช้าง

7. win99

win99 Active Member Member

1,623
    12
    38
    หลังจากนี้ขอให้พบแต่สิ่งดีๆนะท่าน

8. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    เ สี ย ใ จ ด้ ว ย เ พื่ อ น

ป ล . ข อ ใ ห้ ต่ อ ไ ป นี้ มี แ ต่ สิ่ ง ดี ๆ เ ข้ า ม า ใ น ชี วิ ต คั บ

9. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    วันนี้ไปดูรถมาครับ
    เคลียด..... ดูแล้ว เคลียด..........

เห็นรถแล้วน้ำตาไหล นี่ เป็นเรื่อง ปกติ ใช่ป่าวครับ

10. akuma

136
    0
    0
    มันเป็นเรื่องปกติวัวเคยค้าม้าเคยขี่

11. N o k F e r i o

N o k F e r i o New Member Lady Member

231
    2
    0
    เ สี ย ใ จ ด้ ว ย น ะ ช้ า ง . . . ต่ อ ไ ป ก็ พ บ แ ต่ เ รื่ อ ง ดี ๆ แ ล้ ว แ ห ล ะ สู้ ๆ

( ไ ป ทำ บุ ญ บ้ า ง ก็ ดี น ะ จิ ต ใ จ จ ะ ไ ด้ ดี ขึ้ น จ๊ ะ)

12. tuna_g5500

tuna_g5500 New Member Member

5
    0
    0
    ขอให้เจอคู่ดีดี ในไม่ช้า

13. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    :confused: :confused: คริคริมายังไงนี่เสี่ยหนองคาย เมื่อไรจะพาผมไปเดินช๊อปปิ้งที่สยามอีกล่ะครับ หุหุ:D :D :D

14. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ข อ บ คุ ณ คั บ เ สี่ ย

15. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    คราวหลังทำไรจายเย็นๆๆก่อนนะน้า...ไม่เปงไรกันก็ดีแล้วแหละ

16. offo

offo New Member Member

103
    2
    0
    เสียใจด้วยจิงๆนะ.......เศร้าว่ะ:cry:

17. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    :cry: :cry: :cry: เศร้าด้วยคนดิ

18. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    เลิกเสียใจได้แล้วครับ เขากลับมาพร้อมความยิ่งใหญ่ วันนี้ไปเอา EVO4 มาครับพี่น้อง

19. chang

4,985
    57
    48
    ใครบอกน้อง จ๊ะ ! อิ อิ :D :D :D :D :D

20. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    :teeth: ไม่มีใครบอกน้องหรอกครับ น้องเลี้ยงกุมาร มันมาปลุกแต่ 7 โมงเช้าเลย อิ อิ:teeth:

21. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    หุหุ พี่ช้างอีโว4รึนี่เทพมากมาย
    ปล. อ้วนพี่ฝากดูน้องเพียวด้วยน่ะเป็นไงบ้างแล้วเอ่ย

22. chang

4,985
    57
    48
    บ้า ..................... ใครบอก EVO4

Lancer ใส่ชุดแต่งครับ :D :D :D

23. akuma

136
    0
    0
    ว่างๆขับแวะมาชมที่site ด้วยนะ

24. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    กูบอกให้รอกูมั้ง นำหน้ากูไป 2 แหละ ..

เดี๋ยวบอกพี่วิเชียรแปลงหน้าเปง 10 ดีก่า

25. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    หุหุ ท่านหน่องอีโว12เลยรึ ไม่ธรรมดา

26. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    5 5 5 พี่หน่องอยากเสียใจไป แค่ตามไม่ทันเองนะ อิ อิ

27. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    เสียใจด้วยนะคับพี่ช้าง แต่แหม่ อีโว4เลยหรอ 55
    ปล.รถผมยังไม่เสร็จเลยอ่า

28. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    กลับมาครั้งนี้หล่อเลยเพื่อนเรา

29. chang

4,985
    57
    48
    ไม่กล้าขับเร็วเกิน 60 เลยอ่ะ..... เสียว !

30. chang

4,985
    57
    48
    แต่ก้อยังคิดถึงลูกรัก มาก ๆ เลยครับ
    ถึงแรงน้อย ค่อยๆ ไป แต่มันก้อมากะมือผมเลยนะครับ

คิดถึง คิดถึง .............. เศร้า... อยากจาร้องไห้ว่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้