REVIEW :: DEFI :: NEW VERSION

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Yakumo, 13 เมษายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    จากกระแสของเกจวัดค่าต่างๆ ที่ฮิตกันเหลือเกินในบ้านเราตอนนี้ก็คงต้องยอมรับละครับว่า Defi ก็เป็นหนึ่งไม่รองใคร และงานนี้ก็ได้โอกาสเก็บภาพเกจของ Defi รุ่นใหม่ที่ติดตั้งลงใน ES มาให้ดูกันครับ เป็น N/A Set ครับ ก็คงไม่ต้องพูดกันมากอ่านกันเยอะดูภาพกันเลยดีกว่าครับ ใครสนใจก็ลองจัดหากันดูครับ

ตัว Control Unit เล็กๆน่ารักเชียว

ว่างเรียงแถวกันซะเลย ตอนนี้ยังไม่ได้บิดกุญแจนะครับอยู่ในตำแหน่ง Off อยู่

พอ on แล้วแต่ยังไม่ได้เปิดไฟฟ้าก็จะประมาณเนี้ยแหละครับ

พอ on แล้วเปิดไฟหน้าก็ประมาณนี้ครับ

Control Unit ก็มีแสงออกมาด้วยครับง่ายต่อการปรับตั้ง

เข้ากันดีกับเรืองไมล์จาก EP3

เอาล่ะครับ พอหอมปากหอมคอนะครับ ใครสนใจก็ลองหาข้อมูลเพิ่มเติมกันดูครับ วันนี้ นำมาให้ชมกันพอเป็น Idea ครับ และต้องขอบคุณ นายแมน@ราชาปลาทอง สำหรับการให้โอกาสนำมาให้ดูกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้