ขอสอบถามหน่อยครับ...

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย ตาบิ๊ก อ้วนกลม, 10 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาติสอบถามครับ

เมื่อ2-3เดือนก่อน ผมได้เจอViosสีดำแถววัชรพล รถคันนี้ได้มาจอดข้างรถผมเพื่อรอเลี้ยว จากนั้นก็ได้มีเสียง"ขอทางหน่อยค่ะ"ดังมาจากรถคันนั้น พอเขาเข้าได้ก็มีเสียง"ขอบคุณค่ะ"ดังมา อยากถามเจ้าของรถคันนั่นหน่อยครับ ว่าของเล่นชิ้นนี้ ซื้อที่ไหน แล้วราคาเท่าไรครับ ชอบมาก

รบกวนหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ..:D

1. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    อืมมมมม......ท่าทางน่าจะเท่น่าดูนะคับ อยากรู้เหมือนกัน:D

2. Boy JazzZA

Boy JazzZA New Member Member

295
    2
    0
    อยากรู้เหมือนกานคร๊าบบบ

3. Dream2526

941
    6
    0
    ใครรู้ๆๆๆๆๆบ้าง

4. ขอรบกวนทุกๆท่านหน่อยนะครับ

5. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    ยังไม่มีข้อมูลเลยอ่ะ
    ถามเพื่อนไปแล้ว เดี๋ยวถ้ามีจะรีบแจ้งให้ไว้เลย :cool:

6. soda_zaa

soda_zaa New Member Lady Member

254
    1
    0
    มะรู้เหมือนกัน

7. ขอบคุณครับ ใจดีจัง...:D

8. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    ยินดีเสมอครับ.......... :D

9. Dream2526

941
    6
    0
    อืมมมมมมมมม.............

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้