จะทำลูกโซอะครับ ขอความคิดเห็นหน่อย

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย nocalorie, 4 กุมภาพันธ์ 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nocalorie

nocalorie New Member Member

29
    0
    0
    ตอนนี้ลูก cheer size 100 ไม่ชัก บูN อยากจะเปลี่ยนเป็นลูกโซ เพิ่มชัก 3 มม. ขอคำแนะนำด้วยครับ

2. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    เพื่อนเคยทำมาครับ แต่ บูแดช นะครับ ก็ขี่มันขึ้นมาอีกระดับนึง แต่การใช้งานระยะยาวไม่คุ้มครับ แต่ตอนนี้ก็พังเรียบร้อยแล้วครับ

3. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ตามนั้นเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้