Nitto + Sport Truck Gymkhana 2011 ณ.ตลาดเดอะ มิว รังสิต

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Aong-race-shop, 29 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Panyakorn73

Panyakorn73 New Member Member

3
    0
    0
    Fortuner ลงได้ไหมครับ

Fortuner ลงได้ไหมครับพี่[​IMG]

2. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ลงมาสิ

3. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    ลงมาสิ

4. Aong-race-shop

671
    5
    18
    พี่วา เตรียมรถให้ดีๆๆ งานนี้สนุกแน่

5. Panyakorn73

Panyakorn73 New Member Member

3
    0
    0
    ถ้าว่างคงได้ไปลงครับผม

[video=youtube;ZAjcNrntYFY]http://www.youtube.com/watch?v=ZAjcNrntYFY[/video]

6. G-RANGSIT-59

G-RANGSIT-59 New Member Member

14
    0
    0
    UPUPUP อยากลองดูมั่งอ่ะ

7. Aong-race-shop

671
    5
    18
    คิคิ.....อัพๆๆๆๆด้วย

8. OKUMI

OKUMI New Member Racer

160
    8
    0
    จะยังขับจิมเป็นมั้ยเนี่ยเรา ต้องลอง

9. BIRD KhonKaen

BIRD KhonKaen New Member VIP

236
    0
    0
    นับถือ ๆ
    ขอบคุณมากพี่ปอม

10. BIRD KhonKaen

236
    0
    0
    อีกเยอะเลยครับ ท่านพี่.

11. Aong-race-shop

671
    5
    18
    ไลน์สนาม .... ที่โพส
    เอาไปซ้อมกัน......เพราะไลน์ที่โพสเป็นไลน์ซ้อมวันเสาร์ ที่29
    วันอาทิตย์ที่30 แข่งจริง รับอีกไลน์ไปครับ ชัวว์ที่สุด

12. Aong-race-shop

671
    5
    18
    ไลน์สนาม .... ที่โพส
    เอาไปซ้อมกัน......เพราะไลน์ที่โพสเป็นไลน์ซ้อมวันเสาร์ ที่29
    วันอาทิตย์ที่30 แข่งจริง รับอีกไลน์ไปครับ ชัวว์ที่สุด

13. momaydopod

momaydopod Member Member

97
    0
    16
    ไปแน่นอน ขาประจำอยุ่แล้ว

14. Aong-race-shop

671
    5
    18
    อัพกันไป

15. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    Update สำหรับภาพสนามคร่าวๆ พอดีผ่านไปแถวนั้นเลยจัดให้นิดหน่อย เอารูปแรกเลย panorama แบบชุ่ยๆก่อน ฮ่าๆๆ ไม่ได้ใช้ขาตั้งกล้อง กดรัวๆแล้วหมุนตัวเอามาตัดต่อใส่กันเล่นๆ

ใครที่จะมา ง่ายๆเลยครับ วิ่งมาตลาดรังสิต ฟิวเจอร์อยู่ขวามือ ให้เราเลี้ยวซ้ายไปทางปทุม ตรงไปชิดซ้ายเข้ายูเทิร์น แล้วเลี้ยวซ้ายใต้สะพานไม่ต้องยูเทิร์นครับ ซอย 31 เจอตลาดตรงไปนิดนึง
    จะเห็นทางเข้าลาดจอดขวามือตามภาพนี้ครับ

ป้ายนั่งยัน นอนยัน ... ยืนยัน !!!!

ขอบอกว่า กว้างมาก ประมาณ 12 เลนส์อ่า

สัญลักษณ์ของกีฬาจิมคาน่า ต้องมี " กรวยยยยย " อ่านให้ถูก

ลองเทียบจากรถผม แล้วดูขนาดสนาม แม่เจ้า จะกว้างไปไหน เห็นอ๋องบอกว่า งานนี้ ต้องใช้กำลังกันหน่อย ( กำลังเครื่องนะ ) เวงกำ !!

มีรอยยางแบบนี้ ไม่ใช่ว่าเคยมีคนมาลองนะ แต่พื้นแทรคฝุ่นเยอะ ลื่นแน่ๆ แต่ก็ไม่ลื่นเท่าคลองห้า

ทางฝั่งตลาดขายของ ก็มีทางเข้าห้องน้ำอย่ซ้ายมือของภาพเดินไปนิดนึง

เจอแล้วห้องน้ำ

หวังว่าคงมันส์น่าดู สนามนี้ ...
    ปล. สนามติดไต่ฮงกง (ศาลจีน) ใครอยากชนะ ไปไหว้ซะ ช่วยได้ อย่าลบหลู่ 5 5 5

16. G-RANGSIT-59

G-RANGSIT-59 New Member Member

14
    0
    0
    แจ่มเลย ว่าแต่พี่ไปถ่ายรูปตอนไหน ผมไม่รู้เรื่องเลยอ่ะคับ ผมนอนอยู่แถวๆๆนั้นอ่ะคับ

17. march

march New Member Member

12
    0
    0
    ไปด้วยครับ ใกล้ๆๆ บ้านเลย เจอกัน ครับ

18. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    แหล่มเลย

19. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    กำลังจะเตรียมรถ......แล้วครับ......น่าจะไม่มีปัญหาอะไรนะอิอิ

20. Aong-race-shop

671
    5
    18
  21. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    ผู้จัดจะมีเต๊นท์ให้รถจอดมะคับ
    :D
    [email protected]

22. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    แอบไปตอนบ่ายๆคับ ใช้เวลา 5 นาที เพราะมันร้อนมากๆ ไว้เจอกันวันงานนะครับ

23. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    ช่ายๆๆๆ เพราะน่าจะร้อนมาก หรือจะขายเต้มมัน เดี๋ยว ซื้อแฟนผมร้อน 5555+

24. aea_sigma

aea_sigma New Member Member

72
    0
    0
    ตามนั้นเลย..โทมาได้เลยคับ...แบงค์..555555

25. Bbo-at

Bbo-at Member Member

240
    5
    18
    ดูจากไลน์สนามแล้ว สามเลี้ยวผมก็ลืมแล้วคับเนี่ยยย 555

26. ^^ ขอไปร่วมด้วยคนงับ
    ขอลงมือใหม่ก่อนง้าบ
    คราวก่อนวิ่งที่คลอง 5
    ลงมั่วตลอด ไม่เคยได้รางวัลกะชาวบ้านชาวเมืองสักครั้ง 5555+
    แล้วเจอกันงับ ขอให้วิ่งดีกันทุกคนเรย

27. BIRD KhonKaen

236
    0
    0
    ใกล้ถึงวัน

28. Aong-race-shop

671
    5
    18
    upไป แต่เช้า

29. kingryu13312

kingryu13312 New Member Member

174
    0
    0
    ขอถาม นิดนึง ครับ เป็น มือใหม่ อะครับ จะลงรุ่น กระบะมือใหม่อะครับ

ล้อหลัง ผม ต้อง ใส่ยาง ตามที่กำหนด ใช่ไหมครับ ใส่ ล้อกระทะ ไม่ได้ใช่ไหมครับ

ค่าสมัครเท่าไร อะครับ

วันที่ 29 ไปซ้อมได้ใช่ไหม ครับ

30. kingryu13312

kingryu13312 New Member Member

174
    0
    0
    ผมก้ว่างั้น แหละ ครับ ขับไปขับมา ลืม ทาง แล้วทำไง ต่ออะ 555++:teeth::teeth:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้