อยากเป็นสมาชิกกับพวกเรา? มาทำความรู้จักกับ Club Si กันเถอะครับ!

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Blackcoupe, 6 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FaMe~*`

FaMe~*` New Member Member

43
    0
    0
    อ่า สวัสดีครับ ผมชื่อเฟรมนะครับ ก็มาป้วนเปี้ยนในบอร์ดอยู่หลายเดือนแล้วเหมือนกานแต่ไม่ได้แสดงตน แต่ตอนนี้ก็เริ่มเข้ามาตั้งกระทู้ทำนองนี้มั้งแล้วครับ ก็อยากฝากเนื้อฝากตัวกับพวกพี่ๆด้วยครับ (ที่เรียกพี่เพราะผมอายุ15คงไม่มีใครเด็กกว่าผมละมั้ง)ผมอยู่เชียงใหม่อ่ะนะครับ ขับคูเป้สีดำ

2. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    .
    .
    .
    เห็นอายุน้องเฟรมแล้วกลุ้มใจตัวเอง :eek: :eek: :D :D

ยังไงก็ยินดีต้องรับนะครับผม

3. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    เอิ๊กๆๆ เกือบครึ่งนึงของพี่สิทแน่ะครับ 555+ แซวเล่นนะครับพี่สิทไม่โกรธผมนะครับ:D :D :D

4. ran si

ran si New Member Member

34
    2
    0
    ผม ฬาร คับ เข้ามาเป็นปีหละ แต่ไม่กล้าอะคับ แต่ตอนนี้โตแล้วเปิดตัวเลยละกัน ขอเป็นสมาชิกด้วยคนคับ มีmeeting จะไปให้ได้คับ

5. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)
    ..........ยินดีต้อนรับคะ..........
    กระทู้ที่จำเป็นต้องเข้าไปตอบนะคะ
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=1175 <<<<สมุดโทรศัพท์
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=323302 <<<<บันทึกวันเกิด
    ถ้าเป็นไปได้ก็ตั้งกระทู้ใหม่แนะนำตัวเองด้วยจะดีมากเลยคะ
    อย่างเช่น ชื่อ รุ่นรถ(ปีอะไร) สีรถ ฯลฯ แล้วแต่จะสามารถบอกได้ตามสะดวก:D

6. BIGKY@MUGEN

BIGKY@MUGEN New Member Member

4
    0
    0
    เรื่องเศร้าๆเวลา ทำ ฝา เปลี่ยน แคม

:mad: ช่าง มือไม่ถึง เครื่องมือไม่ครบ สเปค แคม ไม่ได้ ไดอั้นเกรดไม่มี สเปคปะกับแคม ไม่รู้ขัน เท่าไร มาร์ก ไอดี มาร์กไอเสีย สำคัญมากๆ ตอนใส่บอกใส่ได้ ผมใส่ sk 2 305องศา ลิตฟ์ 11.5 แบบมี vtec ชื้อ 3หมื่น ใช้จริง 3พัน เดินเบาไม่นิ่ง จุกจิกมากๆ

7. A RAI FEAW.

สวัสดีครับ.
    ผมชื่อ จอมยุทธ ครับ ขับ คูเป้ สีแดง(ผู้ดี)ครับ.
    อยากเปงสมาชิก Si อ่ะครับ. อยู่ลาดพร้าวครับ.

8. ek1800

ek1800 New Member Member

183
    24
    0
    ยอดเยี่ยมไปเลยครับซี.....อยากให้รักษาความเป็นครอบครัวที่อบอุ่น มีกันจำนวนน้อย แต่มีความรักที่ยิ่งใหญ่ และตลอดไป ครับ

9. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

น้องวาขอเป็นอีกหนึ่งคนที่จะสานต่อความตั้งใจของพี่ๆทุกคน

ขอบคุณจริงๆที่ตั้งคลับอันแสนอบอุ่นนี้ขึ้นมา ดีใจที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของคลับคะ

ถึงแม้เราจะเป็นเพียงจุดเล็กๆ เมื่อเรารวมกันจะเป็นกลุ่มที่ยิ่งใหญ่และมีคุณภาพได้เช่นกัน

10. โซ๊ย..

โซ๊ย.. New Member Member

15
    0
    0
    สวัสดีครับ คือผมอยากจะเข้าคลับด้วยเพิ่งซื้อรถมาอะครับ

11. hernfah

hernfah New Member Member

18
    0
    0
    หวัดดีครับ เดิมๆเลยครับ

12. SiTh_omac

SiTh_omac New Member VIP

795
    11
    0
    ยินดีต้อนรับนะครับ :):)

13. Jeff

Jeff New Member Member

39
    0
    0
    ขอเป็นคนใน SI ด้วยคนคร้าบบบ

14. Nokito

Nokito New Member Member

175
    1
    0
    สวัสดีครับ เพิ่งได้รถมา อยากเป็นสมาชิกเหมือนกันครับ แต่ไม่ค่อยสะดวกจะไป meeting ด้วย
    ยังไงก็ขอเข้าคลับด้วยคนนะครับ ^^

15. I'm ToNGToNG

I'm ToNGToNG New Member Member

1
    0
    0
    อยากเป็นสมาชิก Si ด้วย คับพี่พี่

^^

16. night_hawk

night_hawk New Member Member

9
    0
    0
    เพิงมาใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

17. night_hawk

9
    0
    0
    ชื่อแมนครับ coupe สีดำ อยู่ปทุมธานี อยากเป็นสมาชิกด้วยครับ

18. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ ว่างๆก็มาพูดคุยในบอร์ดบ่อยๆนะครับ
    หรือหากมีเวลาก็มามีทติ้งด้วยกันเลยก็ดีนะครับ

19. night_hawk

9
    0
    0
    ขอบคุณคำแนะนำของคุณวามากครับ ใจดีมาก อิ อิ

20. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

ยินดีเสมอคะ สำหรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน:)

21. Bb69

Bb69 Guest

0
    0
    0
    อยากรู้วิธีดูรถ civic coupe อ่าคับ จาซื้ออ่าคับ พี่ๆช่วยแนะนำทีคับ

พี่ช่วยแนะนำทีคับผมกำลังจาซื้อรถรุ่นนี้อยู่แต่กลัวโดนหลอก ช่วยแนะนำทีคับ หรือมาคุยมาแนะนำที่เมลผมหน่อยคับ อยากได้จิงๆ ชอบมากเลย [email protected]นี้คับเมลผมแอดมาแนะนำทีคับ

22. immortal_sp

immortal_sp New Member Member

10
    1
    0
    ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับอยู่แถวรามอินทรา ชื่อ โน้ต ใช้คูเป้สีดำ ไม่ได้แต่งอะไรมากมาย(เดิมๆจ้า) แล้วมีทติ้งครั้งต่อไปมีเมือไรครับ แล้วถ้าจะไปเนี่ยจะแนะนำตัวยังไงครับ ยังไงจะเข้ามาคุยบ่อยๆครับ

23. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

อยู่ใกล้ๆน้องวาเลย บ้านวาอยู่เลียบทางด่วน เจอกันวันมีตติ้งนะคะ:D

24. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    หวาดดีคับๆๆ ผมชื่อเบสนะงับ ขอฝากเนื้อฝากตัวเข้า คลับด้วยคนนะงับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แย้วผมจาup รูป ไว้น๊ะครับๆ ขอบคุณพี่ๆทุกคนครับๆ

25. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    จ๊อย+จุ๋ม สมาชิกใหม่ครับ เพิ่งไปเจอเพื่อนที่คลอง 5 เมื่อวันสาร์ที่ผ่านมา ก้อกลัวกับการไปครั้งแรกเหมือนกัน แต่พอได้ไปแร้วก้อรู้สึกดีอ่าครับ ทุกคนนิสัยดี เป็นกันเองอ่ะครับ ครั้งหน้าไม่พลาดแน่ครับอิอิ

26. Ta3

Ta3 New Member Member

7
    0
    0
    สวัสดีทุกๆคนคร๊าบ!!!
    เต้ คร๊าบ 084-055-2238
    [email protected]
    เพิ่งมาเป็นสมาชิกใหม่ในครอบครัว si แนะนม เอ๊ย แนะนำ ผมด้วยน่ะคับ
    กะลังมองหา SI อยู่ตอนนี้ใช้ อีแต๋นอ่ะ
    แนะนำผมทีน่ะคร๊าบ อยากซื้อมาขับไปพร้อมๆกับทุกๆคน ไม่ได้อยากซื้อมานั่งซ่อมคนเดียว T_T
    ถ้ามีมีตติ้งเรียกด้วยน้า อยากรูจักกับทุกๆคน:sad:

27. nepjune24

nepjune24 New Member Member

12
    3
    0
    หวัดดีครับ ทุกคนชื่อจูนครับ ฝากรถฝากตัวเข้าคลับด้วยครับ อยู่แถวลาดพร้าวเลียบด่วนครับ
    [email protected]

28. hamberger31

hamberger31 New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีครับ ชื่อ ปั๊บ นะครับเพิ่งถอย coupe สีดำมาเป็นคลับที่เจ๋งมากครับ
    ฝากตัวด้วยนะครับ

29. chutjane

chutjane New Member Member

350
    1
    0
    แล่มจิงๆ ครับ ท่านแจ่มแจ้งแถลงไข
    สมาชิกใหม่อย่างผมเข้าใจง่าย

30. keako

keako New Member Member

1
    0
    0
    น้องใหม่ รายงานตัว ครับ COUPEดำ จ้า จามาดูของแต่งอ่าครับ อยากดูmax 17 สวยๆจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้