รถชนต้นไม้..

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Dae Postcard, 26 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

โชคดีที่ผมไม่เป็นไรเลย ขับรถระวังกันด้วยนะครับพี่น้อง

2. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
    เสียใจด้วยนะครับ

3. Nut_Ben_E30

Nut_Ben_E30 New Member Member

238
    2
    0
    คนไม่เป็นไร ดีแล้วครับ

ขอให้ รถ หาย ไว ไว นะครับ

เปงกำลังใจช่วยครับ

4. nanphuket

nanphuket New Member Member

33
    1
    0
    เสียใจด้วยคับ...หายไหวๆนะคับ

5. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    เอาอีกแล้วอีกคันแล้ว เป็นอะไรมากไหมครับเดย์ ขอไห้หายไวๆนะครับ

6. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    อีท่าไหนอ่ะท่าน โชคดีที่ไม่เป็นอะไรนะ

7. เรื่องแบบนี้มันเกิดแบบไม่คาดคิด ขอให้หายไวๆนะคับ

8. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    คนปลอดภัยช่ายป่าวคับ รถซ่อมแปปเดียวเดี๋ยวก็กลับมาหล่อละคับสู้ๆคับ
    ช่วงนี้ปีใหม่ขับรถด้วยความระมัดระวังครับทุกๆท่าน

9. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    หายไวๆ นะครับ

10. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    หายไวๆครับพี่

11. หายไวไว กลับมาหล่อกว่าเดิมคับ

12. หายไวๆๆครับเป็งกำลังใจให้ครับ
    เดี๋ยวก็กลับมาหล่อใหม่ได้อีกครับ
    ตั้ม ทอมแคท

13. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    คนปลอดภัยดีถือว่าฟาดเคราะห์ไปครับ

14. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    หายไวๆครับบ พี่ก้อระวังด้วยนะครับปีใหม่รถเยอะะ

15. tiger9179

tiger9179 New Member Member

156
    2
    0
    แย่จัง หลังจากเรื่องร้ายๆผ่านไป มีโชคดีก้อนใหญ่มาชดเชย .....ขอให้โชคดีครับ

16. อ้าว ไหงเป็นงี้อ่ะเดย์ ยังก็ก็ขอให้ตัวไม่เป็นไรนะครับ

17. KILLERPPK

KILLERPPK New Member Member

59
    2
    0
    ตั้งสติก่อนสตาร์....อย่าประมาทไม่ดี ขับรถช่วงปีใหม่ระมัดระวังกันด้วยนะครับ

คนไม่เป็นไรมากก็ดีที่สุดแล้วครับ

18. tom_disturb

tom_disturb New Member Member

201
    2
    0
    ช่วงปีใหม่นี้ใครเดินทางไปไหน ก็ระวังกันด้วยนะคับ

มีสติกันซักนิด เพื่อชีวิตคนรอบข้าง

19. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ปีใหม่ขับรถด้วยความระมัดระวังครับทุกๆท่าน หายไวไวนะคับ กลับมาหล่อไวไวนะเจ้าโก้ จิ๊บๆ

20. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    คนไม่เป็นไรมากก้อยังดีนะคับพี่เดย์

กลับมาหล่อกว่าเดิมไวไวนะคับ

21. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เดี๋ยว ก็กลับมาหล่อ ได้ครับ

ช่าวนี้ขับรถกัน เอาสัก 90-100 พอครับ ไม่ต้องรีบ

22. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    หายไวไวกลับมาหล่อไวไวนะครับเดย์

23. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    หายเร็วๆครับ

^^

24. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    กลับมาขอให้หล่อกว่าเดิม

25. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    ระวังๆกันหน่อยนะครับ.....อันตราย....!!!!!

26. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ปลอดภัยก็โอแล้วครับ...รถค่อยๆซ่อมไป...

27. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    ตัวปลอดภัยดีที่สุดแล้วคับพี่เดย์ .... รถซ่อมเสร็จหล่อกว่าเดิมแน่นอน

28. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    พี่เดย์เเขวนพระอะไรคับ

29. M.SAKDA

M.SAKDA New Member Member

210
    4
    0
    ช่วงนี้ ขับรถระวังๆกันนะครับ ไปตรวจร่างกายด้วยนะครับ ขอให้ปลอดภัยครับ

30. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    โชคดีที่ผมขาดเข็มขัด โชคดีที่รถไม่คว่ำ โชคดีที่ต้นไม้ต้นเล็ก

โชคดีที่ผมลงด้านซ้าย (เพราะด้านขวาจัดงานคนอยู่เยอะมาก)

แต่ความโชคดีแบบนี้มันไม่เกิดขึ้นบ่อยๆ เพราะฉะนั้นพี่น้องขับรถระวังๆกันด้วยนะครับ

ง่วง หรือ เมา อย่าฝืน จอดนอนก่อนดีที่สุดครับ. ..

ที่ตัวไม่ได้แขวนเลยครับ แต่มีหลวงปู่ทวดอยู่ในเกาะหน้ารถ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้