ภาพงาน TopTen Dragsters Souped Up Thailand 2010 เก็บตกสดๆร้อนๆ 7.4 แล้วนะ

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Ton@CityMania, 25 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ต่อจากนี้ไป ปัญหา photobucket bandwish จะไม่มากวนใจผมอีกต่อไป เนื่องจากสมัครเป็นตัว pro แล้ว
    ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป เพื่อนๆจะได้เห็นภาพจากผมได้รวดเร็วขึ้น เรียกว่า กลับบ้านเมื่อไหร่ ก็ update ได้ทันทีครับ
    นี่แหล่ะ ความเปลี่ยนแปลงในปีต่อๆไปครับ เพื่อไม่ให้เสียเวลา มาชมภาพกันเลยครับ แค่บรรยากาศรอบๆนะครับ ในแทรค
    มีน้อยหน่อย เพราะว่า ทีแรก เค้าไม่ให้เข้าอ่าคับ เห็นสื่อต่างๆ ยืนรอบนอกกันหมดเลย ผมเพิ่งมาได้บัตรทีหลัง เลยถ่ายนอกแทรคเยอะหน่อย

มาดูกันเลยครับ ถึงงานป้ายชัดเจนพร้อมการวางแปลนที่จอดรถที่ดูแปลกตาแต่โดยรวมดีมากๆ

กั้นที่จอดตายตัวไว้เลยสำหรับสต๊าฟที่กะว่าไม่ออกไปไหนแน่นอน

มีการวางรั้วตาข่ายดีมากๆคับ เป็นที่เป็นทางดีจัง ไม่มั่วที่จอด

แอบไปขอพี่ที่ตึกด้านหน้าข้างๆทางเข้า ขอไปถ่ายที่ดาดฟ้าสักภาพ ขอบคุณพี่เจ้าของด้วยครับ

บูธต่างๆจัดเป็นแถวสองด้านตรงกลางที่จอดครับ ระหว่างทางจะเดินเข้างาน

ขึ้นป้ายใหญ่โตเลยทีเดียว

เดินเข้ามามองเห็นชัดเจน

ไปถึงก็เจอสองสาว เลยขอถ่ายกันก่อน ประเดิมหน้ากล้องหน่อย

มาดูกันเลยครับว่ามีบูธของใครกันบ้าง เริ่มจากพี่โอ๋ Racing Garage เจ้าเก่า

กั้นไว้ตลอดแนว จนเดินกันไม่ได้เลย

ปิดทางกันเลยงานนี้ ผู้คนไม่เดินมั่วแน่ๆ แต่ส่วนใหญ่มุดเอาแทน ซะงั้น

ผมไปถึงประมาณ บ่ายสาม ไปก็เจอรุ่นใหญ่ๆกันแระ

คราวนี้ระหว่างเข้าไป ก็ไปเดินดูตามพิทเต้นท์ ว่าทีมไหนเอารถอะไรเข้าร่วมกันบ้าง ลองตามกันไปดูครับ

เริ่มทยอยทดสอบกันแล้วครับ

ระหว่งนี้ยืนอยู่รอบรั้ว เจอทีมงานตากล้องจากหลายสำนัก พูดเป็นเสียงเดียวว่า " เข้าไม่ได้หวะ "

เลยงงๆ แล้วก็ฉะแลบตัวไปถ่ายรูปนี้มาหน่อย ยังงงอยู่ว่าทำไมไม่มีลงทะเบียนสื่อ

ด้านหลังมีพิทของกลุ่มตัวแรงอีกหลายคัน เลยจัดสักหน่อย

เดินเข้าไปมีอึ้ง... เมืองไทย รถแข่งแบบนี้เยอะเหมือนกันนะเนี่ย

ผมเดินต่อขึ้นไปที่ตึก office เก่า โอ้ว... เจอทีมงาน XO ถือเลนส์ 600mm แม่เจ้า แบบนี้ชัดเจน
    เห็นแล้วกิเลสหนา ( ผมไม่ได้ดูรูปรถนะ ดูรูปสาวๆที่พี่เค้ายิงมาให้ดู แหม่.... คมชัด ปา ปา รัซ ซี่มากๆ ) สามแสนกว่าเอง 5 5 5

เลนส์ 200 เรา ยิงได้แค่นี้เอง

มองมุมสูงเห็น evo จอดอยู่ สอยซะ

ทำเล่นๆ

ปีใหม่นี้ ว่าจะไปเที่ยว ปาย กะเค้าบ้าง เห็นมีคนบอกว่า มีทะเลหมอกมากมาย ผมว่าไม่ต้องไปแระ สนามคลองห้า ก็มีทะเลหมอก

ไม่ได้ถ่ายมาเยอะนะครับ เพราะว่า เด๋ว xo ก็คงออกมาให้ดูกันเพียบๆ

เดินกลับลงมา ถ่ายรูป big bike สำหรับขี่เล่นในสนาม แหม่ อยากมีสักคัน

ถ้าขับหน้ายาวไปตลาด คงฮาพิลึก

มาดู ram77 กันบ้างคับ หน้ายาว คันนี้แหล่ะ วิ่ง 7.4 อาการรถดีมากๆ เหมือนวิ่งชิวเลย ต้องรอดูพรุ่งนี้ครับ

ถอดมาพักร้อนกันหน่อย

คันนี้เคยสร้างชื่อมาแล้ว

คันนึงถอดเสื้อ คันนึงไม่ใส่ถุง อิอิ

หมวกสักหน่อยกับอู่แรงๆ

หายหน้าหายตาไปนาน พี่บอยเทียนทองกลับมาแล้วพร้อมกับตัวแรงโดย พี่ใหม่ P&C ครับ

แวะเข้าไปดูถ้วยรางวัล สวยมาก

ถ้วยเป็นรูป pre stage

ยิงหน้าแทรคมานิดหน่อย

ตะวันกำลังจะตกดิน แสงเหมือนอยู่ตามเขาเลย

หน้ายาว วิ่งไป 8 กว่า

เบิร์นกันหน่อย

พี่ใหม่มาคุมเอง

แพนนิ่งอีกภาพครับ

สาวก goodyear

เดินไปเดินมาอยู่แถวเต้นท์ ram77 เพราะมีของดี

เพิ่งสังเกตุคันนี้ใช้ hoosier ( แอบโฆษณายาง )

มารอดูกันว่า ปีนี้ ram77 จะขึ้นครองหรือไม่

เฮ้ยๆ เค้ามองอะไรกันหว่า หันไปแว๊บๆ

ถ่ายกันแบบนี้ ต้องแอบสักหน่อย

อ๋อ... มากะนายหมู รังสิตนี่เอง แหม่ พริตตี้เยอะเชียวนะหมู

แอบถ่ายจากห้องคอนโทรล เห็นเค้ารีเควซกัน

ให้เครดิต หมู รังสิตหน่อย

สำหรับวันนี้ รถเยอะครับ รถแปลกๆที่ไม่ค่อยได้เห็น มากมายเต็มไปหมด

ชอบลายธงชาติไทยครับ สักวัน ภาพเหล่านี้จะไปปรากฎให้เมืองนอกได้เห็นว่า คนไทยเนี่ย สุดประเทศจริงๆ

ทิ้งท้ายสำหรับเก็บตก วันแรก ด้วยภาพน้องๆพริตตี้จาก บูธโช๊คอัพ k-sport ครับ ไว้รอดูพรุ่งนี้เต็มๆอีกครั้ง

สวัสดีครับ

2. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    รูปสวยมากเลยครับ +++

3. AOFMOTORSPORT

AOFMOTORSPORT New Member Member

460
    8
    0
    สวยทุกภาพเลยครับ ขอบคุณค้าป

4. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
  5. ขอบคุนครับสำหรับรูป ปีนี้งานจบแตาหัวค่ำเลยดีจัง

6. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    อัพเดท เร็วทันใจจริงๆ รูปสวยเสมอนะครับ

7. sweetjeab

sweetjeab New Member Member

4
    0
    0
    สวยมากเลยครับ............+++มาเร็วดีจังเลย+++

8. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ขอบคุณครับ

9. Tor_tuner

Tor_tuner Member VIP

242
    16
    18
    สุดยอด....ติดรูปช่างญาด้วยยยย

10. EG-9

EG-9 New Member Member

226
    10
    0
    ภาพโหลดไวดี พรุ่งนี้ขอเยอะๆ ยาวๆ ให้จุใจเลยนะครับ

11. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ไม่พลาด ๆ :D

12. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    เยี่ยมมาก....รูปสวยมาก...

แต่ รอรูปอยู่น่ะครับ 5555

13. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    ขอบคุณครับ

14. MODULO

MODULO New Member Member

80
    2
    0
    รูปสวยมากครับ ขอบคุณครับ

15. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ขอบคุณคร๊าบบบบ

16. hks6969

hks6969 New Member Member

38
    1
    0
    ภาพได้บรรยากาศมากเลยนะครับ +++

17. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    ชัดกิ๊ก มุมสวย สีสวย อ่านเพลิน

พรุ่งนี้ไม่พลาด

18. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆ

19. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ขอบคุณคราบ

20. BuGI_GT

BuGI_GT Active Member VIP

3,217
    11
    38
    ขอบคุณครับ

รูปภาพสวย และคมชัดมากๆๆๆ

21. sk1

sk1 New Member Member

243
    3
    0
    รูปสวยมากขอบคุณครับ

22. ELeven Racing

ELeven Racing New Member VIP

373
    3
    0
    เยี่ยมมาก.....เนียนทุกรูป

23. สวยงามมากครับ...

24. รูปสวยมากครับ ขอบคุณครับ

25. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
    สวยงามครับ

26. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ชอบคุณคับรูปสวยมาก

27. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    รูปสวยมากมายครับ เทพจริงๆ
    ขอสาวๆเยอะๆนะครับ

28. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    สวยงามเช่นเคย........

29. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ผมส่งไปนานแล้วนะครับพี่หนุ่ม ในเมลล์อ่า

สวยงามมากขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้