Thank You

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย chang, 6 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    Thank U ครับ พี่น้อง
    เมื่อวานนี้ ที่ เป็นเกียติ มางานเลี้ยงวันเกิดผมนะครับพี่น้อง :D :D :D
    เมื่อวาน หนุกหนานมากมาย....

เพื่อนๆ น้องๆ มาเยอะดีจัง อิ อิ อิ .....
    Thank U ตาแมน+น้องอ้วน เรื่อง เหล้า 3 ขวดหลังด้วยนะ หลังจากหมดไป 7 ขวด + 8ปี 1/2ขวด
    Thank U เค้ก จากตาโอ๊ด+นก แล้วเพื่อนผมด้วย ที่มีเค้ก ให้ผม+ตาโล้น....

Thank U ทุกท่าน ที่ มา ขำ ขำ หนุกหนาน กันนะครับ

มันดี อิ อิ

ตาแมนนี่ ใจ จริงๆ เช้ากลับเย็นมา ครับ

แล้วไอ้น้องอ้วน.... พี่ ยังติดตา กับ น้องที่อยู่ในTelephone น้องอยู่เลย ติดตา ติดใจ
    ส่วน ไอ้ HipHop ที่ไอ้อ้วน แซว ใครจะรับผิด ชอบว่ะ เนี่ย ! 5 5 5 :D :D :D

แล้ว เพื่อน ผมคนนึง ไม่รู้ งานเข้าป่าว ... เรื่องนี้ เพื่อน Off น่าจะรู้ อ่ะครับ อิ อิ

2. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    บันเทิงมากมาย ไว้เจอกันงานบันเทิงครั้งต่อไปครับ

3. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    ขอโทษเน้อ ที่ไม่ได้ไปนะเพื่อนไม่สบายลุกไม่ขึ้นจิงๆ

4. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    บันเทิงกันไปครับพี่น้องอาทิตย์หน้าเจอกันครับ
    ส่วนไอ hip hop ที่แซวไปนี่ตัวใครตัวมันนะครับ
    แล้วน้องที่อยู่ในมือถือน่าจะได้เจอตัวจริงๆก็วันอาทิตย์หน้าละมั้งครับ

5. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    พี่ อยากได้................:D :D :D :D :D

6. win99

win99 Active Member Member

1,623
    12
    38
    ขอโทษที่ไม่ได้ไปนะท่าน...งานเข้าอะไว้เพลินกันคราวหน้านะ...ไม่พลาดแน่

7. N o k F e r i o

N o k F e r i o New Member Lady Member

231
    2
    0
    ง า น นี้ ส นุ ก ม า ก ๆ ค่ ะ

ข อ บ คุ ณ เ จ้ า ภ า พ คั บ . . .

8. chang

4,985
    57
    48
    ใครไม่ได้มา ไม่เป็นไรครับ
    แค่ ไม่ลืมกันก้อพอครับ

ปล. รักนะทุกคน จุ๊บ จุ๊บ

9. [--StaND^AloNE--]

[--StaND^AloNE--] New Member Member

236
    1
    0
    มา จิงหรอ อ้วน บอกเอาเพื่อน มาด้วยดิ

10. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ในเมื่อเราดีในสายตามันไม่ได้เราก็เลวในสายตามันให้สุดๆไปเลยเพื่อน กูมันไม่ดีเอง

11. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ส นุ ก คั บ.......ม า กั น เ พี ย บ เ ล ย

ป ล . ข อ บ คุ ณ เ จ้ า ภ า พ คั บ ๆ............เ จ อ กั น 1 3 นี้ เ ด้ อ

12. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    บันเทิงมากมายครับ

13. win99

win99 Active Member Member

1,623
    12
    38
    ขออภัยท่านเจ้าภาพ ณ ที่นี้ ด้วยคราบบบบบ

14. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    สนุกมากมายครับ

15. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    กินแบบ...ชิวๆๆๆ นะที่รัก....

16. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    เมื่อคืนเราก็ กิน ชิวๆๆๆนะทำไมเมาอะพี่ อิ อิ

17. chang

4,985
    57
    48
    ประทับใจ เพื่อน ๆ น้อง ๆ ยังไม่หายเลยนะเนี่ย !

รักนะ จุ๊บ จุ๊บ

18. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    บันเทิงมากมาย แซงกิ้ว

19. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

O S A M A \ รั ก กั น ๆ ๆ

20. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ถูกต้อง ฮะ

21. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ครับ ถูก ต้อง ครับ

22. chang

4,985
    57
    48
    ก้อมัน "เพลิน" อ่ะครับ

23. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    น่าเสียดายมากมายไม่ได้ไปอะ เนี่องจากไปต่างจังหวัดอะพี่ เศร้าๆ

24. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    มันเป็นนน..ข้ออ้างอะน้องแสนน

25. chang

4,985
    57
    48
    เพลินไป ครับ อย่างต่อเนื่องครับ

26. chang

4,985
    57
    48
    เพลินไป ครับ อย่างต่อเนื่องครับ

27. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    ใส่เต็มที่ครับ

28. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    อะไรใส่กันเต็มที่อะคับท่าน น้องอยากรู้

29. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ช้างที่ขับe-car 4g93สีบรอนรึป่าวครับถ้าใช่ก็ แฮปปี้เบิร์ดเดย์นะเพื่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้