คนเล่นหน้าแหลมอยากได้อะไหล่หรือของแต่งอะไรจากญี่ปุ่นมากที่สุด

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย Ea"RT"h, 13 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    คนเล่นหน้าแหลม อยากได้อะไหล่หรือของแต่งมือ 2 อะไรจากญี่ปุ่นมากที่สุด

ผมจะได้นำเข้ามาถูกประเภท

ถ้าเป็นคุณๆอยากได้อะไร

อยากให้ลงรูปให้ผมดูด้วย จะได้รู้ว่าหน้าตาแต่ละชิ้นเป็นยังไง

2. hinata

hinata New Member Member

303
    0
    0
  3. boy cookie

boy cookie New Member Member

470
    0
    0
    ใครอยากได้ไรจัดไป ^^ ผมอยากได้ภายในสีดำ (ทั้งหมดยกเว้น เบาะคัพ ^^ แต่ผมก็ม่ะมีรูปให้ดูด้วยทามไงดี ^^ )

4. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    หน้าแหลม 2 ประตูทั้งคัน ครับ

5. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ของผมครบแล้วเพื่อนๆอยากได้อะไรลองเสนอดูครับ

6. อยากได้ไฟท้าย (ดูรูปด้านบน)ยิ่งถ้าได้ของน้าโจยิ่งดี อิอิอิ

7. him111

1,151
    3
    0
    ส่วนใหญ่ที่อยากได้กันในคลับกระจังหน้าตั้งคู่ ตั้งเดี่ยว ไฟท้ายตัวนอกพร้อมกรอบป้ายทะเบียน ภายในสีดำ ไฟกลม ประตูไฟฟ้า 4 บานทั้งดำและน้ำตาล

8. boy cookie

boy cookie New Member Member

470
    0
    0
    สุดคัพ รถน้าฮิม ^^

9. ใคร่ได้แต่ยังมิเจอ

ตัวล๊อคเก๊ะครับ+ช่องด้านล่างเก๊ะครับ+ปั๊มติ๊กครับ(คอมแอร์เดิมรุ่นไหนครับ+พัดลมแอร์ด้วยครับ) เยอะมากมาย ขอด่วนครับ ขอบคุณ

10. อยากได้ คิ้วแสตนเลส ของฝากระโปรงหน้า และ ฝากระโปรงหลังครับ

ไม่มีรูปให้ดูแต่คิดว่า น่าจะนึกออก มันเหมือน หรือคล้ายๆ รุ่น RT100 ที่ฝากระโปรงหน้าและหลัง ขอบชายกระโปรงจะมีคิ้วแสตนเลส

ออปชั่นนี้ ในเมืองนอกจะมีในรถ TT141 ตัวท๊อปที่มีดีสเบรคหลัง และ เป็นคิ้วแสตนเลสรอบคัน ทั้งฝากระโปรง หน้า-หลัง -บังโคลน

ผมเคยใช้อยู่ตอนอยู่ที่ซิดนี่ย์ครับ เสียดายไม่ได้ถ่ายรูปไว้ ถามน้องคนที่ใช้ต่อ ก็บอกว่าไม่มีรูป และก็รถถูกขายต่อๆๆไปหลายทอดแล้ว มันสิปกว่าปีแล้วครับ

อยากได้คิ้ว มาแต่ง มันจะแวววาว รอบคัน สวยมาก หรูหราอย่างคลาสิคเลย

11. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ขอขอบคุณทุกท่านนะครับ

ตอนนี้ผมได้ส่งรายการของที่แต่ละท่านเสนอมาให้กับคนรู้จักทางญี่ปุ่นแล้ว

ของชิ้นไหนมีหรือไม่มี ผมจะแจ้งให้ทราบอีกทีครับ

12. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    อยากได้ผู้หญิงเก่ายุ่น 555+ ล้อเล่นครับ

13. him111

1,151
    3
    0
    ไม่ธรรมดาเลยนะครับออย.....

14. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    น้าเจบอกว่าน้าฮิมขั้นเทพทุกซอกซอย เด่วต้องให้เป็นผู้นำทาง 555+

15. มารชมพู

มารชมพู New Member Member

123
    0
    0
    อะไหล่ครึ่งหลังของหน้าแหลมตัวแวนครับ

16. joji55

705
    5
    0

คิ้วแสตนเลส ของฝากระโปรงหน้า(น่าจะเป็นคิ้วของหน้ากระจังและไฟหรือเปล่าครับ) และ ฝากระโปรงหลังไม่เคยเห็นเลยครับ ถ้าคิ้วแสตนเลสที่ขอบประตูเคยเห็นอยู่ครับ

17. ผมอยากได้
    ชุดไฟหน้าทั้งชุด มีไฟเลี้ยว ไฟหน้า หน้ากระจัง
    ชุดไฟท้ายทั้งชุด มีไฟท้าย และกรอบป้ายทะเบียน
    เสนอราคาติดต่อ 0893662390 อุ๋ย บางแคครับ! หรือ [email protected]

18. naboy

naboy New Member Member

229
    1
    0
    อยากได้แพร์ท้ายอิสระ ของตัวสองประตูครับ

19. อยากได้ไฟท้ายน่ะคับ....ขอราคาด้วยคับ

20. joji55

705
    5
    0
    ตามรูป....บังแดดหลังเต็มบาน + ตูดเป็ดยางตรงรุ่น + ไฟท้าย ติดต่อตามเบอร์ที่ลายเซ็นครับ

21. joji55

705
    5
    0
    ไฟกลมด้วยครับ.........

22. OoyNalaemKorat

670
    4
    0
    เอาโลโก้ Rona ยุ่นแบบในรูปไหมละน้า 555+

23. joji55

705
    5
    0
    มีเยอะแล้ว.....ถ้าน้องออยสนใจจะตัดให้....

24. him111

1,151
    3
    0
  25. kao044

kao044 New Member Member

1
    0
    0
    ชุดไฟหน้า+ไฟหรี่มุมของ TT141
    กระจกมองข้างขวาซ้ายปรับจากภายใน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้