เชิญร่วมเป็นกำลังใจให้ช่างญา Ya Service และรายงานอาการล่าสุดของช่างญาครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ruch52, 6 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ta (^_^)

ta (^_^) New Member Member

52
    2
    0
    ขอให้พี่ญาหายไวไวนะครับ แข็งแรงโดยเร็ววัน สู้ๆนะพี่
    เป็นกำลังใจให้นะครับ

2. thana_pot

thana_pot New Member Member

17
    0
    0
    ทีมงาน SOFT SOFT ขอเป็นกำลังใจให้ช่างญาคั๊บ หายเร็วๆนะคับฟ้าหลังฝนย่ามสดใสเสมอ

3. Newiizx

Newiizx New Member Member

21
    0
    0
    เป็นกำลังใจ ให้ช่างญา สู้ต่อไป เพื่อ วงการ~

4. Ake_oldcar

Ake_oldcar New Member Member

133
    2
    0
    คนเก่งอย่างช่างญาต้องกลับมายิ่งใหญ่สร้างความประทับใจให้กับพวกเราอีกแน่นอน เป็นกำลังใจให้คับ

5. StreedEmo

StreedEmo New Member Member

26
    0
    0
    คุนคืน idol ของผม รีบกลับมา เอา มารชมพู ตัวไหม่มาวิ่งอีกนะคับ

6. BIG_ZRO

BIG_ZRO New Member Member

6
    0
    0
    หายไวๆนะ...ช่างญา

7. aa69

aa69 New Member Member

38
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับ หายไวๆนะครับ

8. ปรายฟ้าSignal

ปรายฟ้าSignal New Member Privilege

1,988
    8
    0
    เพิ่งจะทราบข่าว ยังไงหายนะครับ ช่างญา

9. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    เป็นกำลังใจให้คับ

10. mai-*-

mai-*- New Member Member

12
    0
    0
    รถทำใหม่ได้ ขอให้หายไวๆนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

11. nu_beer08

nu_beer08 New Member Member

6
    0
    0
    ขอให้หายวันหายคืนนะค่ะ....:cool:

12. jacksiam

jacksiam New Member Member

281
    41
    0
    วันนี้ไปนั้งคุยเล่นกับพี่ญามารู้สึกดีมากๆ พี่เขาไม่ยอมแพ้จริงๆ ชอบคำพูดนี้จริงๆ คนเราจะมานั่งท้ออยู่ทำไม

ตอนนี้พี่เขาก็สามารถทำอะไรต่างๆได้เกือบปกติแล้ว เช่น เล่นสนุกเกอร์ :eek::eek::eek::D:D:D

13. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    สู้ๆครับพี่ญา เป็นกำลังใจให้พี่สร้างผลงานดีดีออกมาอีกนะครับ

14. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    หายไวๆ น่ะคับ

15. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0
    สิ่งที่กลัวที่สุดคือ " รถ Drag สำหรับ ปัญญา อร่ามรัศมี " อ่ะดิครับ .. กั๊วกัว .. คันเดียวในโลกแน่ๆ โดยภูมิปัญญาช่างไทย

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 11:08:03 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:07:10 ----------

สิ่งที่กลัวที่สุดคือ " รถ Drag สำหรับ ปัญญา อร่ามรัศมี " อ่ะดิครับ .. กั๊วกัว .. คันเดียวในโลกแน่ๆ โดยภูมิปัญญาช่างไทย

16. man200sx

man200sx New Member Moderator VIP

506
    56
    0

เห็นภาพนี้แล้วพูดไม่ออก .. เอากะแกสิ

17. Mochi_Racing

Mochi_Racing New Member VIP

692
    36
    0
    โอ้โหพี่แกสุดจิงๆ

18. AOFMOTORSPORT

AOFMOTORSPORT New Member Member

460
    8
    0
    สุดครับ ผู้ชายคนนี้

19. BuGI_GT

BuGI_GT Active Member VIP

3,217
    11
    38
  20. kim_jz

kim_jz New Member Member

60
    0
    0
    สู้ๆครับพี่ หายไวไวนะครับ ผมจะเอารถไปฝากฝังพี่สักคันครับ อิอิอิ

21. นิดา

นิดา New Member Member

1,335
    148
    0
    มาส่งกำลังใจให้หายไวไวนะค่ะ

22. P-Chan

P-Chan Member VIP

133
    1
    18
    ใจพี่มันเกินร้อยอยู่แล้วครับ

พี่ต้องกลับมาพัฒนาวงการไปข้างหน้าได้แน่ๆครับ

23. bmwE30

bmwE30 New Member Privilege

195
    3
    0
    ไม่ได้ติดตามข่าวซะนานเลยครับ ตั้งแต่อุบัติเหตุของมารชมพู ยังไงอุบัติเหตุครั้งนี้ก็เป็นกำลังใจอีกเสียงขอให้หายไวๆ แล่วมาสร้างสีสันให้วงการรถแดรกบ้านเราอีกนะครับ

24. totdang

totdang New Member Member

1
    0
    0
    กำลังใจชาวสุรินทร์

รักช่างญามากครับติดตามข่าวมาตลอดได้ยินข่าวแล้วใจหายทำมัยเป็นแบบนี้ครับไอด่อของผมเลยท้ายนี้ขอไห้ช่างญาหายใวไน่ะครับขอไห้พระคุณรัตนไตรคุ้มครองช่างญากำลังใจจากเด็กสุรินทร์ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้