PS3 @ ชาวRCW มีใครเล่น GT5 on PS3 บ้างครับ ^^ @

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย DUKE_68, 6 ธันวาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. anubong

anubong New Member Member

368
    2
    0
    กำลังหัดเล่นครับผม วันนี้เพิ่งเข้า psn ได้ครับ

2. ArtRacing

ArtRacing New Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

814
    40
    0
  3. Backpressure

Backpressure Member Member

109
    1
    18

Cockpit ของผมเอาไม้มาทำ cockpit เองครับ งบไม่กี่ร้อย เล่นมันส์มาก

และเบาะ Bride มือสองเซียงกง พร้อมราง

4. biker kute

biker kute Guest

0
    0
    0
    โธ่ตานัท ไม่ต้องตกใจ ถ้าชิ้นไหนใช้กับรถที่ขับอยู่ไม่ได้แล้วเผลอไปซื้อ มันจะเข้าไปอยู่ในหัวข้อ Item หรือ My Item อะไรประมาณนั้น ไอคอนมันจะอยู่หน้าหลักใน GT Mode อ่ะ มุมล่างซ้ายบริเวณเดียวกันกับ My Garage ทีนี้พอจะใช้ ก็แค่ขับรถที่สามารถติดตั้งได้ แล้วเข้าไปใน Item เลือกมันซะ แล้วคลิก Install Now ก็เรียบร้อย ไม่ต้องซื้อใหม่ ไม่เสียตังค์ฟรี ว่าแต่เราว่าป่านนี้นายคงรู้แล้วม้าง 555 เพิ่งเข้ามาดู เดี๋ยวคืนนี้แอดไป.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้