ร่วมไว้อาลัย พี่โหน่ง

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย nonghin_2, 26 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    เนื่องจากวันพุธที่ผ่านมาเวลา โดยประมาณ 01.00 เศษ เกิดอุบัติเหตุกับพี่เราจนทำให้เกิดการศูนย์ถึงชีวิต (รถมิดเข้ากับต้นไม้)
    เลยอยากเชิญชวนชาว RT ทุกคนร่วมไว้อาลัย แล้วถ้าใครว่างวันเสาร์ ที่ 27 พ.ย.นี้ เชิญที่วัดลาดพร้าว ศาลา 3 ร่วมสวดอภิธรรม
    โดยทาง POSITION Rจะเป็นเจ้าภาพ อยากให้ชาว RT ร่วมไว้อาลัยได้ตั้งแต่ 18.30 น.:cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:
    หลับให้สบายเถอะพี่..........:cry::cry::cry:

2. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    รุ่นผมทันไหมพี่หิน.......แต่คุ้นๆเหมือนกันนะพี่.......แต่ก็ต้องแสดงความเสียใจด้วยครับหลับให้สบายครับพี่โหน่ง

3. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    พึ่งเข้ามา อ่ะ

ขอแสดงความเสียใจ ต่อผู้สูญเสียด้วยครับ และขอให้ผู้เสียชีวิตไปสู่สุคติ หลับให้สบายครับ

4. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ขอแสดงความเสียใจครับ

5. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เพิ่งเข้ามาอ่านครับ ตกใจมาก ............... ขอให้พี่โหน่งหลับให้สบายนะครับ ดีใจที่ได้รู้จักพี่ชายคนนี้นะครับ ยังไงแล้ววันเสาร์จะแวะไปงานศพนะครับ พอดีต้องไปงานที่บ้านเพื่อนแถวนั้นพอดี แล้วจะโทรไปหานะหิน

6. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    ใครว่างก็มาแล้วกันนะอย่างไงไม่เคยเคยเจอกัน แต่ใจ RT

7. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ.....หลับให้สบายนะพี่

8. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ผมเคยเจอพี่เค้าอยู่ครั้งนึง หลับให้สบายครับพี่

9. rv26

rv26 New Member Member

20
    0
    0
    ขอแสดงความเสียใจที่พี่โหน่งเสียชีวิต พี่เป็นที่รักของน้องๆในคลับ รวมทั้งผมด้วยคนนึง ผมขอให้ดวงวิญญาณพี่โหน่งจงได้ไปสุขคติ ณ สัมปรายภพ ด้วยความดีที่พี่ทำ กรรมดีที่พี่ก่อ ขอจงอำนวยช่วยค้ำชู ให้ครอบครัวพี่จงเจริญด้วย อายุ วรรณะ สุขุ พละ ปฏิภาณ ธนสารสมบัติ ทุกประการเทอญ ด้วยรักน้องๆชาว RT CLUB

10. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เมื่อวันเสาร์ผมยังไม่ได้ไปงานศพพี่โหน่งเลยอ่ะ ไปไม่ทัน รถติดโคตรๆ เลยกะจะไปฟังสวดวันจันทร์ที่ 29 นี้ พวกเราถ้าใครว่างแล้วจะไปร่วมไว้อาลัย ก็ไปเจอกันที่วัดก็ได้นะครับ ปิ๊กบอกว่าจะสวดถึงวันอังคารนี้ เผาศพวันพุธครับ

11. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ กับการจากไปของพี่โหน่งในครั้งนี้ครับ

12. golf the zeed

3,808
    7
    38
    วันก่อนไปงานพี่โหน่งที่วัด มีคนมาขายหวยเลยซื้อมาใบนึงครับ เลข 056752 แต่รางวัลที่ 1 มันออก 181752 ครับผม .... เกือบรวยแล้วเรา

13. OSMOJEEZ

OSMOJEEZ New Member Member

123
    1
    0
    เพิ่งเข้ามาอ่าน ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ ด้วยจิต คาราวะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้