มีใครใช้ หรือมีเพื่อนใครใช้ Toyota GAIA บ้างมั้ยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Zaa - MiDwAy, 19 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Zaa - MiDwAy

Zaa - MiDwAy New Member Member

110
    3
    0
    ตอนนี้ผมใช้อยู่ อยากถามเรื่องอะไหล่ ของช่วงล่าง และอู่ซ่อมครับ

2. Zaa - MiDwAy

Zaa - MiDwAy New Member Member

110
    3
    0
    ไม่มีใครใช้เลยหรือเนี่ย ?

ถ้ามีมาแบ่งปันข้อมูลเรื่องรถตัวนี้กันนะครับ ...

3. Zaa - MiDwAy

110
    3
    0
    ติดตาม อยากมีเพื่อนใช้เหมือน เหมือนกัน ...

4. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    ไกอ้า มีรุ่นน้องใช้อยู่

เดี๋ยวขอเบอร์มาให้นะ

5. Zaa - MiDwAy

110
    3
    0
    ขอบคุณคราบเชน .. อยากมีเพื่อน บ้าง เผื่อแชร์ข้อมูลกันบ้าง ...

6. Zaa - MiDwAy

110
    3
    0
    มีใครใช้บ้าง ต้องการแลกเปลี่ยนข้อมูล ...

7. Zaa - MiDwAy

110
    3
    0
    มีใครใช้มั้ย อยากหาเพื่อนคร้าบบบ

8. ขับ ไกอา อยู่ค่ะ กำลังหาคนที่ใช้ แล้วรู้เรื่องแหล่งหาอะไหล่

ใช้อยู่ หาอะไหล่อยู่ ซ่อมศูนย์โตโยต้าค่ะ

กล้มใจมาก อะไหล่แพง ค่าซ่อมแพง

9. Zaa - MiDwAy

110
    3
    0
    เมลปรึกษากันได้ครับ ปกติ ผมใช้ ไม่ค่อยเปนไรนะครับ .. เสียตามอายุบ้างเท่านั้นเอง ...

10. ouisuperman

ouisuperman Member Member

222
    1
    18
    คุ้นๆ เคยเห็นแถวนิมิตใหม่ เห็นขับโหดมาก ล้อโหด ท่อโหด ไม่รู้ว่าคันเดียวป่าวไม่รู้

11. ใช้อยู่คร้าบบบบ รุ่นน้องพี่เชนเองคร้าบบบบ

ตอนนี้หาโช้คอยู่ กะคิดว่าอยากติดแกี๊ส เพราะเปลี่ยนล้อมา กินน้ำมันกระจายยยยย

Mail ผม [email protected]

อยู่แถวพระราม 2 คร้าบบบบ

รวมตัวคนใช้ GAIA ดีก่า จาได้ช่วยเหลือกัน

12. dekvent

[email protected] ใช้อยู่ครับ อยากรู้ว่าจะหาอะไหล่ได้จากไหน

13. Zaa - MiDwAy

110
    3
    0
    ยังใช้กันอยู่มั้ยครับ .. รอ มาสามปีแร้ววว .. ยังไม่ใครร่วมปรึกษาเลย ..

14. Zaa - MiDwAy

110
    3
    0
    อยากเห็นรถคนอื่นบ้าง ..

gaia

เคยเปลี่ยนลูกปืนเพลาขับตัวในทั้งสองข้าง หาได้จากเซียงกง (หายากพอสมควร) ใช้รุ่น st 190 ข้างซ้ายจะเท่ากันพอดี ส่วนด้านขวาของผมเป็น ขับ 4 ต้องตัดต่อ
    ใครมีปัญหาโทรมาคุยได้ครับ 087 5221723 โจ้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้