++ไม่รู้ว่าใช่ NEW JAZZ หรือเปล่า? เอามาให้ชม++

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย --- OS11 ---, 2 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    ช่วงนี้กระแส NEW VIOS แรงเหลือเกิน :D
    ทำให้แจ๊สงัดไม้เด็ดเล่นเอาวันเมคเรซมาชนซะ
    แต่อันนี้ไม่รู้ว่าใช่ NEW JAZZ หรือเปล่าเอามาให้ชมกัน :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 มิถุนายน 2007
  2. Online24hr.

Online24hr. New Member Member

54
    0
    0
    ก็ดูดี --*--

3. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    หน้ามันสั้นลงป่าวหว้า

4. Boy JazzZA

Boy JazzZA New Member Member

295
    2
    0
    ก็สวยดีคร๊าบบบเมื่อวานก่อนดูทีวีที่แจ๊สวันเมคเรซแข่งที่สนามพีระนะครับเห็นหมุนกันเป็นแถวเลยนะคร๊าบบบช่วงล่างTOTA ดีกว่าเยอะอิอิ:D

5. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    ผมก็ว่างั้นครับคุณบอย ชอบๆช่วงล่าง อิ_อิ :D :D :D

6. Boy JazzZA

Boy JazzZA New Member Member

295
    2
    0
  7. cookietime

cookietime New Member Member

39
    1
    0
    ผมว่าที่หมุนกันน่าจะมาจากเพราะว่าเป็นนักแข่งใหม่มากว่านะครับเพราะ
    ช่วงล่างjazz one make race เป็นโช้คของtein นะครับไม่ใช่ของเดิมครับ
    แล้วรู้สึกว่าyaris one make race บางคัน ก็ใช้ โช้ค ของtein ด้วยครับ
    ไม่แน่ใจว่าnew vios one make race ปีนี้จะใช้โช้ค ของ tein รึเปล่า ต้องรอฟังครับ

8. soda_zaa

soda_zaa New Member Lady Member

254
    1
    0
    น่าจะใช่นะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้