สวัสดีพี่ๆทุกๆคนครับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย bank aie-ki, 12 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bank aie-ki

bank aie-ki New Member Member

80
    1
    0
    ผมคิดถึงจังเลย ขอโทษที่ไม่ได้ไป meeting เลยและไม่ได้เล่น web เลย มี meeting โทรบอกบ้างนะคับ 06-5511374

2. BOND CELICA

BOND CELICA New Member Member

144
    5
    0
    คิดถึงจ้า...อิอิ

3. bank aie-ki

80
    1
    0
    gd

เหมือนกัน

4. RyoKoJunG

RyoKoJunG New Member Member

14
    0
    0
    พี่ คร้าบ . . ..

ผมอยาก รู้ ว่า เครื่องที่ พี่ ว่างใน เจน 1 พี่ อ่ะ คร้าบ พี่ทำหมดไปเท่าไหร่ คร้าบ . . .

แล้วต้องทำช่วงล่าง เยอะ มั้ย คร้าบ . . .

บอกผม หน่อย คร้าบ พี่ . . .

5. bank aie-ki

80
    1
    0
    เครื่องประมาณ 40,000 กว่า โมเพิ่มอีกแต่จำไม่ได้ว่าเท่าไร ช่วงล่าง ก็ สตัดคู่หน้า jic คู่หลังอัดนำมัน แค่นี้ก็อยู่แล้ว

6. << PeTcHy Green Projek >>

<< PeTcHy Green Projek >> New Member Member

455
    4
    0
    มา มีตติ้ง มั่งนะคับ เเบงค์ ตอนนู้นเคยเจอเเบงค์แถว รัชโย เเต่กลับรถตามมะทัน หุหุ(รถเพชรมันไม่แรงนี่หว่า)

7. RyoKoJunG

14
    0
    0
    ขอบคุณ คร้าบ พี่ . . .

ถ้า ผม จะขอ ความรู้ จาก พี่ อีก จะ ว่า มั้ย คร้าบ . . .

8. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    มา Meeting บ้างนะ Bank (พี่น้องลืมหน้าแย้วววว) :D

9. bank aie-ki

80
    1
    0
    มีmeeting โทรบอกบ้างนะครับ

10. bank aie-ki

80
    1
    0
    เบอร์ผม 06-5511374 มีอะไรโทรมาได้นะครับ

11. RyoKoJunG

14
    0
    0
    เครื่องยนตร์ที่ พี่ใช้ ตัวนี้ เอาไปลงใน Gen 1 Ta22 ไม คร้าบ . . .

แล้ว ต้อง ปรับเปลี่ยน อะไรบ้าง รึ ป่าว คร้าบ . . .

12. celica sr 20

celica sr 20 New Member Member

10
    0
    0
    ไม่มีรถขับ พังยาววววววว

13. bank aie-ki

80
    1
    0
    น่าสงสาร

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้