อยากรู้ว่า CEDRIC Y32 ไปไหนหมด?

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Marijuana_TJ, 7 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Marijuana_TJ

Marijuana_TJ Guest

0
    0
    0
    อยากถามว่า ทำไมไม่เห็น CEDRIC Y32 เลย

เพราะอะไรถึงไม่มีวิ่งให้เห็นเลยครับ

อะไหล่หายากหรอ

หรือ

Y32 มีปัญหาอะไรครับ

( ผู้รู้ & ผู้มีประสบการณ์ แนะนำหน่อยครับ )

ใครรู้บอกหน่อยครับ
    สงกะสัยจัง

2. GuMmY

GuMmY New Member VIP

511
    10
    0
    ก็พอมีนะคับ ไม่ใช่ว่าจะหายากอะไรมาก ลองเข้าไปดูตามเว๊ปแนว VIP สิคับมีตัวเจ๋งๆอยู่หลายคันเลย

3. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    ตอนป้ายแดง ราคาแรง ขายได้น้อย จำนวนรถในตลาด ณ ปัจจุบันก็เลยน้อยตาม พอเก่าๆแล้วคนที่ใช้อยู่ก็ไม่ค่อยอยากขายเพราะราคามันตก
    ที่เหลือๆวิ่งกันอยู่บ้างก็เดิมๆเข้าศูนย์ บ้างก็เอามาแต่งสวยๆก็มีเยอะแยะ
    อะไหล่ใหม่ แพง แต่มีครบ
    อะไหล่เก่า หายากหน่อย แต่ก็ยังหาได้อยู่ :welcome:

4. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    อย่างไรก็ตาม Y32 ก็ยังเป็นรถที่น่าใช้มากครับ :D

5. Marijuana_TJ

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

ใครมีความคิดเห็นอื่นๆไหนครับ อยากให้มาตอบกันเยอะๆครับ

แล้วใช้ CEDRIC ไปรวมตนกันเว็บไหนครับ มีรึเปล่าครับ

6. GuMmY

GuMmY New Member VIP

511
    10
    0
    ถ้าเล่น Cedric ก็คงต้องเล่นแนว VIP Style คับ www.vipcarthailand.com ในนั้นจะมี Board สำหรับคอ Cedric โดยเฉพาะ ข้อมูลเพียบ ขอให้โชคดีและสนุกกับ Cedric คับ

7. Marijuana_TJ

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

8. bungy_bung

bungy_bung New Member Member

1
    0
    0
    รถมีน้อยครับ น่าจะไม่ถึงร้อยคันในเมืองไทยครับ ส่วมมากเป็นแต่งแนว VIP แต่รถเดิมๆก็ยังมีอยู่บ้างครับ

ผมมีคันนึงอยากขายผู้ใดสนใจ สอบถามได้นะครับ ลองดูรายละเอียดครับ

ขายรถ Nissan Cedric y32 ครับ

ตัดใจขาย รถไม่ค่อยได้ใช้ จอดอย่างเดียว ให้ทุกอย่างไม่ถอดของออก รวมอะไหล่ที่มีอยู่ที่บ้านทุกชิ้นครับ (แค่อะไหล่ก็คุ้มแล้ว)

รายละเอียด:
    ปี 91 เครื่อง VG30DE ตัวTop มีSunroofแท้ วิ่ง ประมาณ 92,084 แท้ แบะหนังแท้ ภายในสภาพ 90 %
    Part Junction Produce แท้ 11 ชิ้น หาง Insurance
    กระจังหน้าแต่ง
    ช่วงล่างปีกนก JIC
    คำ้โช้ค IMPUL
    คิ้วไฟหน้าแต่ง
    ล้อ Work Ryver หน้า 19x9.5 offset10 ลึก 3.5" หลัง 19x10 offset 0 ลึก 5.5"
    ช่วงล่างถุงลม ของ Road Strom ของตรงรุ่น จาก ญี่ปุ่น install by Jack Air
    ท่อ Junction Produce แท้
    ไฟท้ายขาวเพชร made in Japan
    Front table D.A.D ตรงรุ่น

ยางหน้า หลัง ใหม่
    แบตใหม่

++เครื่องเสียง++
    Front 2 din pioneer DVD
    Sub 12" DSL
    AMP Kenwood 1000 watt
    AMP Status
    Kapa Status 2 ตัว
    กลางแหลม Focal + MB
    TV 2.5" 5ตัว
    TV 4" 4ตัว

>>>ของแถม<<<
    แก้มหน้า L+R 1ชุด
    กันชนหน้า 2 ชุด
    แพหลัง 1 ชุด
    ไฟท้าย 2 ชุด
    คำ้โช้คNISMO 1 อัน
    ไฟเลี้ยวขาว 2 คู่
    ฯลฯ

650,000 บาท

สนใจสอบถามได้นะครับ
    081-551-1770
    083-899-8666
    บุ๊ง

9. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    น่าจะไปขายห้องซื้อขายนะครับ แถมขุดกระทู้ขึ้นมาอีก

10. มอนสเตอร์

มอนสเตอร์ New Member Member

242
    2
    0
    คุณบุ๊งนี่ ผมได้ยินสมัยที่น้องผมชื่อปอนด์เล่นY32สีขาว อยู่ในVIPThailandด้วย น้องผมก็สั่งชุดJunctionมา แต่ไม่ได้ใส่

11. Nuttapum_Plum

Nuttapum_Plum Guest

0
    0
    0
    ปีที่แล้ว ผม เจอ Cedric Y32 แค่คันเดียว เอง จำได้ว่าเป็น สีเขียว สภาพเดิมๆ เปลี่ยนแค่ล้อแม็กซ์ กับ ไฟหน้าไม่ใช่ไฟกลม

จริงๆ แล้ว ผมว่า Cedric Y32 สภาพเดิมๆ ไม่ได้แต่งอะไรเลย ถึงจะสวยครับ

12. Nuttapum_Plum

0
    0
    0
  13. Nuttapum_Plum

0
    0
    0
    Cedric Y32 ปีที่แล้วเจอคันเดียว แต่ปีนี้ยังไม่เจอซักคันเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้