รบกวนสอบถามเรื่องย่นบอดี้รถกระบะหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Pickup Forum' เริ่มโดย foony, 3 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. foony

foony New Member Member

188
    7
    0
    คือรบกวนสอบถามหน่อยครับว่าเพื่อนๆ ทราบไหมครับว่าอู่ไหนรับทำย่นบอดี้รถกระบะบ้างครับ ขอเป็นแบบงานเนียนๆ และงานมาตรฐานหน่อยนะครับ คืออยากได้รถกระบะช่วงสั้นน่ะครับ แต่หายากครับ เพราะส่วนตัวชอบ big m ตัวนอกที่เป็นช่วงสั้นมากๆ แต่เจ้าของที่เขามีใช้กันอยู่เขาคงจะไม่ขายง่ายๆ เลยอยากจะหาตัวบ้านเรา ไปทำเป็นช่วงสั้นแทน รบกวนใครทราบช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ:sad: เพื่มอีกหน่อยเอาเป็นแบบรถกระบะที่แข่งรายการ rally cross น่ะครับ รุ่นกระบะขับเคลื่อนล้อหลัง น่ะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 พฤศจิกายน 2010
  2. foony

foony New Member Member

188
    7
    0
    ใครทราบช่วยตอบหน่อยครับ

3. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้