(กลับมาอีกครั้ง) มีตติ้ง ส่งท้ายปีเก่า 2553 ต้อนรับปีใหม่ 2554 (วันเสาร์ 15 มกราคม 2554)

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย jakarin_tuey, 2 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    เอายังไงก็สรุปนะ เดี๋ยวไปจองร้านให้

2. แมนคับ

แมนคับ New Member Member

10
    0
    0
    ร้านนี้อยู่ที่ไหนตรงไหนอะ

3. nonghin_2

nonghin_2 New Member Member

526
    4
    0
    บ้านอยู่แถวไหนครับ
    ร้านอยู่เลียบทางด่วน รามอินทรา - อาจณรงค์ ซอยเดียวกับ 13 เหรียญ

4. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    อัพครับๆๆ

5. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    สรุปแล้วกันนะ เป็นวันเสาร์ที่ 15 มกราคม 2554แล้วกันนะ สถานที่ก็ร้านที่นายหินเสนอมา

แล้วเจอกันนะ ชาว RT Club

6. nonghin_2

526
    4
    0
    งั้นสุดท้ายจำนวนประมาณ

7. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    เออ.........ลืม เอาคราวๆไปก่อนนะนายหิน 12 ที่เน้อ

ใครไปมั้ง ขอให้ลงชื่อหน่อยครับ

8. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ไปด้วยแน่นอน

จองด้วยครับ 1 ที่ แถมเหล้าให้อีก 1 ลิตรครับเพื่อนๆ RT Club มากันเยอะๆ นะ:p

ปล. ร้านอยู่ช่วงไหนของถนนอาจณรงค์-รามอินทราเนี่ย :cool:

9. nonghin_2

526
    4
    0
    ซอยเดียวกับร้าน 13 เหรียญ ถ้ามาจากเกษตร-นวมินทร์เจอเลียบทางด่วนเลี้ยวขวาตรงมาเจอปั้ม ปตท. (เจทเก่า) เลี้ยวซ้ายเข้าซอยมาตามทางร้านอยู่ซ้ายมือ

10. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    จัดไปครับ ... ผมอาจจะตามไปช้าหน่อยนะ ไปสัมมนาที่ปากช่อง กลับถึง กทม. เย็นวันเสาร์นั้นเลย จะรีบตามไปเด้อ รอจับของขวัญด้วยนะ อิอิ

11. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    จะรอ มาให้ไวเลยนะ ตาเกียร์:p

12. nonghin_2

526
    4
    0
    ร้านปิดยันเช้า

13. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ซื้อของขวัญมาแล้วครับ รับรองฮา....... 555+

14. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ยังไม่ได้ซื้อของขวัญเลยอะครับแต่ยังไงก็ไปด้วยนะครับ 2 ที่.....เจอกันคร้าบพี่น้อง RT Club.......ทุกคน

15. nonghin_2

526
    4
    0
    แล้วเจอกัน

16. ขอคุณนะคะที่จะมาอุดหนุนกันจ๊ะ

ไม่รู้ว่าจะมากันจริงหรือเปล่า แต่แอบเห็นกระทู้แล้วอดดีใจไม่ได้คิดจะมีตติ้งที่ร้านของเรา ขอบคุณมากๆ ค่ะ

17. สถานที่ตั้งร้าน

ร้านชื่อครัวคุณเล็ก เป็นสวนอาหารเล็กๆ อยู่ในซอยโยธินพัฒนา 3 (ซ.ที่มี 13 เหรียญด้านหลังร้านอาหารสมพงศ์เลียบทางด่วนรามอินทรา ) เปิด 6 โมงเย็นนะคะ

18. nonghin_2

526
    4
    0
    อ้าวเจ้าของก็เล่นหรือนี่ ผมที่เคยไปกินกันเยอะๆน่ะ

19. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เจ้าของร้านมาเองเลย อิอิ .... แล้วเจอกันครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 18:05:25 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 18:04:49 ----------

อยากไปดูรถคันแดงๆ ล้อกล้วย ๆ จังเว้ย อิจฉา ๆๆ

20. ค่ะวันเสาร์เจอกัน

ดีใจที่สุดที่เลือกที่ร้านน่ะ ขอบคุณมากๆ นะคะ
    เอ! เมื่อก่อนมีลูกค้าอยู่กลุ่มหนึ่งที่มาชอบทานเบรน 285 ซึ่งตอนนั้นร้านพี่ยังไม่มีขายเลย ตอนนี้มีขายแล้วก็ขายดีทีสุดด้วย น้องๆ เค้ามากันหลายคน มีรถมาหลายๆคันน่ะไม่รู้ว่าใช่กลุ่มน้องป่าวนะ

21. ค่ะวันเสาร์เจอกัน

ดีใจที่สุดที่เลือกที่ร้านน่ะ ขอบคุณมากๆ นะคะ
    เอ! เมื่อก่อนมีลูกค้าอยู่กลุ่มหนึ่งที่มาชอบทานเบรน 285 ซึ่งตอนนั้นร้านพี่ยังไม่มีขายเลย ตอนนี้มีขายแล้วก็ขายดีทีสุดด้วย น้องๆ เค้ามากันหลายคน มีรถมาหลายๆคันน่ะไม่รู้ว่าใช่กลุ่มน้องป่าวนะ

จองในนี้ก็ได้จ๊ะ กี่ที่นั่งทานด้านนอก หรือด้านในร้านดี 555
    หรือ โทร.081-401-9309 พี่เล็ก ได้เลยจร้า

22. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ขอบคุณที่เข้ามาอ่านนะครับ

จำนวนคน ประมาณ 12 ที่ ครับ

23. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    เสาร์นี้แล้วนะ พี่ๆ-น้องๆ ชาว RT Club เตรียมตัวกันหรือยัง แล้วเจอกันนะครับ :p

24. nonghin_2

526
    4
    0
    ถูกต้องนะครับ 285 เท่านั้น

25. golf the zeed

3,808
    7
    38
    พอดีพวกเราจะไปจับของขวัญกันด้วยครับคุณเล็ก ที่ร้านพอจะมีสถานที่ให้จัดได้มั้ยครับ อิอิ

26. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    สงสัยจะพลาด ขอโทดเพื่อนๆด้วยนะครับ ยังอยู่อีสาน

27. โอเค

โอเคเลยจ๊ะ 12 ที่นะ แล้วพี่จะให้น้องเค้าจัดสถานที่ไว้ให้ แล้วจะจัดที่วางของไว้ให้จ๊ะ

ขอบคุณนะคะ

28. nonghin_2

526
    4
    0
    ออเดอฟซี่โครงหมูอบน้ำผึ้ง 3 ที่ ก่อนเลยนะครับผม

29. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    กุ้งแช่น้ำปลา.....หมูแดดเดียว....ต้มยำรวมมิตร......ด้วยนะคร้าบ..........อิอิ

30. golf the zeed

3,808
    7
    38
    หิวแล้ว ๆๆๆๆ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้