ช่วยแนะนำร้านชุดแต่งHondaหน่อยคับ

การสนทนาใน 'CityMania' เริ่มโดย Pipe BB, 1 พฤศจิกายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pipe BB

Pipe BB Guest

0
    0
    0
    ผมอยู่แถวรามอินทราอ่ะคับ พอดีอยากแต่งรถ รบกวนพี่ๆๆน้องๆๆช่วยแนะนำร้านชุดแต่งhonda cityหน่อยคร้าบ

2. มันไม่มีร้านที่ขายชุดแต่ง city โดยเฉพาะนะ มันเป็นร้านที่มีของหลายรุ่น..ลองไป CCR รังสิตดู..มีอยู่ พวก ลิ้นหน้า กาบข้าง ทรง0 หรือว่าอย่างอื่น ลองดู อยู่ข้างๆ ไนซ์สเตเดียม

3. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ตามนั้นครับ ว่าแต่ city ตัวไหนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้