เรื่องนี้ผมมองว่าพวกเราไม่ทิ้งกันครับ

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Yakumo, 29 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    ไม่ว่าจะมีใครที่มีปัญหาในกลุ่ม เรา พวกเราก็พร้อมที่จะค่อยช่วยเหลือกัน ถึงจะไม่สามารถทำอะไรได้มาก แต่เมื่อ ใครก็ตามที่มีปัญหา เพียงแต่มี เพื่อนอยู่ไกล้ๆ แค่นี้ก็อุ่นใจแล้วครับ ผมคิดว่า ปัญหานี้แหละทำให้เราเห็นว่า มิตรแท้ มันมีอยู่จริง บางทีอาจจะดูไม่เข้าใจ บางทีอาจจะไม่ได้คิดอะไร แต่ในใจลึกๆ ผมว่า พวกเราเข้าใจ

ขอบคุณมากครับสำหรับวันนี้

2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เห็นด้วยครับ

3. a-Zix_Shimuro~

a-Zix_Shimuro~ New Member Member

119
    2
    0

มะคืน ขอขอบคุณพี่ๆทุกคนนะคับ... ป๋าศร, พี่ตี๋เล็ก,พี่เอก, พี่วิน, พี่หมี, k.กร

ที่มายืนย่อยคุยเล่นกัน... :D :D

มะตั้งใจจะรบกวนเวลา นะคับ... T_T

จากใจฮะ...

4. TummaiT

TummaiT New Member Member

39
    0
    0
    เกิดอะไรขึ้นอ่ะอ้น :eek:

5. Piisorn_es

Piisorn_es New Member Member

176
    4
    0
    :cool: มีสุขร่วมเสพ มีทุกข์ร่วมต้านอยู่แล้วสำหรับ DAMS :cool:

6. a_es

a_es New Member Member

3
    0
    0
    เห็นแล้วอุ่นใจจริงๆ
    ...กลางคืน ที่เปลียว น่ากลัว...

7. a-Zix_Shimuro~

a-Zix_Shimuro~ New Member Member

119
    2
    0

ไม่เปนไรมากฮะ พี่ตุ๊ย...

โชคยังดี หนักก่านี้คงขำไม่ออก :D :D

หวัดดีฮะ พี่เอ

:D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้