อยากรู้เรื่องเเต่งรถวีโก้ให้เเรงคับตัว3000เทอโบเเนะนำทีคับ

การสนทนาใน 'Motorsport Forum' เริ่มโดย เเม็กซ์ยนตร์, 27 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    คือว่าอยากเเต่งวีโก้ให้เร็วกว่าเก่าคทอตัว3000เทอโบต้องเปลี่ยนอะไรบ้างคับเเนะนำที

1. najake@clubjz

najake@clubjz New Member Member

36
    5
    0
    ว่ากันที่กล่องอย่างเดียวน่ะนะครับ
    ที่ทำ ๆ แล้วไม่วุ่นวาย ว่ากันว่า 50hp+ มีให้เห็นกะกล่องในนึง
    ลงทุนราว 3-4หมื่นบาทครับ
    ป.ล แต่ผมก้อไมเคยขับนะครับ
    ได้แต่คุยกะคนที่ทำ คอมมอลเรียล กล่องมันคุมครับทำอย่างอื่นยาก นอกจากทำกล่อง

2. WANT_E_D

WANT_E_D New Member Member

96
    0
    0
  3. ou_noxious

ou_noxious New Member Member

20
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้